Bryan Linssen — cầu thủ, NEC Nijmegen

Bryan Linssen

Logo NEC NijmegenNEC Nijmegen

Bryan Linssen — NEC Nijmegen

Thống kê thi đấu mùa 2026 — Bryan Linssen

Thống kê mùa 2026 tại Eredivisie của Bryan Linssen: 6 trận, 1 bàn, 0 kiến tạo. Điểm trung bình theo dữ liệu chấm điểm từng trận là 6,55. Thời lượng trung bình mỗi trận là 64 phút.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2026/27UEFA Champions LeagueNEC Nijmegen430910Thẻ vàng: 06,50
2026/27UEFA Europa LeagueNEC Nijmegen17900Thẻ vàng: 06,56
2025EredivisieNEC Nijmegen322.251127Thẻ vàng: 66,89
2025KNVB BekerNEC Nijmegen426510Thẻ vàng: 16,48
2024EredivisieNEC Nijmegen1790040Thẻ vàng: 36,67
2024J1 LeagueUrawa1784020Thẻ vàng: 26,82

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Bryan Linssen là ai?

Bryan Linssen mang áo số 30 của NEC Nijmegen và chơi ở vị trí cầu thủ. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 170 cm, nặng 64 kg. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Hà Lan.

Ngày sinh
8/10/1990 (36 tuổi)
Quốc tịch
Hà Lan
Chiều cao
170 cm
Cân nặng
64 kg
Số áo
30
CLB hiện tại
NEC Nijmegen

Câu lạc bộ và hợp đồng của Bryan Linssen

Theo dữ liệu chuyển nhượng, Bryan Linssen gia nhập NEC Nijmegen ngày 05/01/2025. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là Eredivisie.

Câu lạc bộ
NEC Nijmegen
Số áo
30
Gia nhập
05/01/2025

Câu chuyện sự nghiệp Bryan Linssen qua từng mùa

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Bryan Linssen là ngày 07/08/2009, khi anh chuyển từ Fortuna Sittard sang MVV theo dạng chuyển nhượng tự do — năm anh bước sang tuổi 19. Chặng hiện tại gắn với NEC Nijmegen, nơi anh đến ngày 05/01/2025 từ Urawa. Ở mùa 2026 tại Eredivisie, anh có 6 lần ra sân, ghi 1 bàn. Trong đội hình NEC Nijmegen, anh khoác áo số 30.

Bryan Linssen từng chuyển tới đâu?

Dữ liệu chuyển nhượng của Bryan Linssen gồm 8 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Feyenoord sang Urawa ngày 01/07/2022, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
5/1/2025UrawaNEC NijmegenKhông công bố
1/7/2022FeyenoordUrawaKhông công bố
6/7/2020VitesseFeyenoordTự do
3/7/2017GroningenVitesseKhông công bố
1/7/2015HeraclesGroningenKhông công bố
1/7/2013VVV VenloHeraclesKhông công bố
1/7/2010MVVVVV VenloKhông công bố
7/8/2009Fortuna SittardMVVTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Sự nghiệp Bryan Linssen theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
NEC Nijmegen2024 – 2026/27644.188197
Urawa20241784020

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Bryan Linssen

Bryan Linssen đang khoác áo đội bóng nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Bryan Linssen đang thuộc biên chế NEC Nijmegen, mang áo số 30.
Bryan Linssen bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Bryan Linssen 36 tuổi (sinh ngày 08/10/1990), cao 170 cm.
Bryan Linssen ghi bao nhiêu bàn mùa 2026?
Ở mùa 2026 tại Eredivisie, Bryan Linssen ghi 1 bàn sau 6 trận.

Cập nhật lần cuối: 00:10 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.