Álex Meléndez — cầu thủ, AD Ceuta FC

Álex Meléndez

Logo AD Ceuta FCAD Ceuta FC

Álex Meléndez — AD Ceuta FC

Álex Meléndez chuyển nhượng qua những CLB nào?

Theo hồ sơ chuyển nhượng, Álex Meléndez rời Albacete để tới AD Ceuta FC (30/06/2026). Tổng cộng có 6 lượt chuyển nhượng trong hồ sơ.

NgàyTừĐếnPhí
30/6/2026AlbaceteAD Ceuta FCKhông công bố
29/6/2026AlbaceteAD Ceuta FCKhông công bố
1/7/2024AD Ceuta FCAlbaceteTự do
4/7/2023Mérida ADAD Ceuta FCTự do
13/7/2022Linares DeportivoMérida ADKhông công bố
4/8/2020Real BetisBadalonaKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Álex Meléndez: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Álex Meléndez là ngày 04/08/2020, khi anh chuyển từ Real Betis sang Badalona — năm anh tròn 21 tuổi. Chặng hiện tại gắn với AD Ceuta FC, nơi anh đến ngày 30/06/2026 từ Albacete. Ở mùa 2026/27 tại Segunda División, anh ra sân 7 trận. Tại AD Ceuta FC, anh mang áo số 20.

Câu lạc bộ và hợp đồng của Álex Meléndez

Theo dữ liệu chuyển nhượng, Álex Meléndez gia nhập AD Ceuta FC ngày 30/06/2026. Dữ liệu mùa gần nhất xếp CLB này ở Segunda División.

Câu lạc bộ
AD Ceuta FC
Số áo
20
Gia nhập
30/06/2026

Hồ sơ cầu thủ Álex Meléndez

Sinh ngày 13/03/1999, Álex Meléndez là cầu thủ và hiện thuộc AD Ceuta FC. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Tây Ban Nha.

Ngày sinh
13/3/1999 (27 tuổi)
Quốc tịch
Tây Ban Nha
Chiều cao
178 cm
Cân nặng
66 kg
Số áo
20
CLB hiện tại
AD Ceuta FC

Số liệu mùa 2026/27 của Álex Meléndez

7 trận mùa 2026/27 tại Segunda División mang về cho Álex Meléndez 0 bàn sau 316 phút. Anh nhận 1 thẻ vàng trong mùa.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Sự nghiệp Álex Meléndez theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
AD Ceuta FC2026/27731600

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Álex Meléndez

Álex Meléndez đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Álex Meléndez đang thuộc biên chế AD Ceuta FC, mang áo số 20.
Álex Meléndez bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Álex Meléndez 27 tuổi (sinh ngày 13/03/1999), cao 178 cm.
Álex Meléndez ghi bao nhiêu bàn mùa 2026/27?
Dữ liệu mùa 2026/27 tại Segunda División ghi nhận Álex Meléndez có 0 bàn qua 7 trận.

Cập nhật lần cuối: 00:40 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.