
Aleksi Effati
Thông tin tiểu sử Aleksi Effati
Aleksi Effati mang áo số 31 của VPS II và chơi ở vị trí cầu thủ. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Phần Lan. Ngày sinh trong hồ sơ là 25/12/2007 — năm nay 18 tuổi.
- Ngày sinh
- 25/12/2007 (18 tuổi)
- Quốc tịch
- Phần Lan
- Số áo
- 31
- CLB hiện tại
- VPS II
Aleksi Effati đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Aleksi Effati thi đấu ra sao mùa 2025?
Thống kê mùa 2025 tại Kakkonen - Play-offs của Aleksi Effati: 6 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo. Thời lượng trung bình mỗi trận là 77 phút.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Thẻ |
|---|---|---|---|---|---|
| 2025Mùa nàyKakkonen - Play-offs | VPS II | 6 | 463 | 0 | Thẻ vàng: 0 |
| 2025Suomen Cup | VPS II | 2 | 164 | 0 | Thẻ vàng: 0 |
| 2025League Cup | VPS | 1 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Aleksi Effati
- Aleksi Effati bao nhiêu tuổi?
- Aleksi Effati 18 tuổi (sinh ngày 25/12/2007).
- Aleksi Effati ghi bao nhiêu bàn mùa 2025?
- Ở mùa 2025 tại Kakkonen - Play-offs, Aleksi Effati ghi 0 bàn sau 6 trận.
- Aleksi Effati đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Aleksi Effati đang thuộc biên chế VPS II, mang áo số 31.
Cập nhật lần cuối: 01:44 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.