Aaron Quiroz — cầu thủ, Atlante FC

Aaron Quiroz

Logo Atlante FCAtlante FC

Aaron Quiroz — Atlante FC

Lịch sử chuyển nhượng Aaron Quiroz

Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Aaron Quiroz là từ Velez Sarsfield sang Atlante FC ngày 27/07/2026, phí không được công bố. Lượt liền trước trong hồ sơ: Banfield sang Velez Sarsfield ngày 17/07/2024, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
27/7/2026Velez SarsfieldAtlante FCKhông công bố
17/7/2024BanfieldVelez SarsfieldKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 18/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu chuyện thi đấu của Aaron Quiroz, từ CLB đầu tiên tới hiện tại

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Aaron Quiroz là ngày 17/07/2024, khi anh chuyển từ Banfield sang Velez Sarsfield — năm anh bước sang tuổi 23. Chặng hiện tại gắn với Atlante FC, nơi anh đến ngày 27/07/2026 từ Velez Sarsfield. Ở mùa 2026 tại Liga MX, anh ra sân 7 trận. Tại Atlante FC, anh mang áo số 44.

Câu lạc bộ và hợp đồng của Aaron Quiroz

Tại Atlante FC, Aaron Quiroz mang áo số 44. Ngày chuyển đến Atlante FC trong hồ sơ là 27/07/2026.

Câu lạc bộ
Atlante FC
Số áo
44
Gia nhập
27/07/2026

Aaron Quiroz là ai?

Aaron Quiroz mang áo số 44 của Atlante FC và chơi ở vị trí cầu thủ. Theo dữ liệu, anh là cầu thủ quốc tịch Argentina.

Ngày sinh
31/10/2001 (24 tuổi)
Quốc tịch
Argentina
Chiều cao
174 cm
Cân nặng
72 kg
Số áo
44
CLB hiện tại
Atlante FC

Thống kê Aaron Quiroz mùa 2026

Mùa 2026 tại Liga MX, Aaron Quiroz góp mặt 7 trận trong màu áo Atlante FC. Trung bình anh thi đấu 87 phút mỗi trận ở mùa này.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2026Liga Profesional ArgentinaVelez Sarsfield740100Thẻ vàng: 15,47
2026Leagues CupAtlante FC321300Thẻ vàng: 16,27
2025Liga Profesional ArgentinaVelez Sarsfield201.57900Thẻ vàng: 7Thẻ đỏ: 16,55
2025CONMEBOL LibertadoresVelez Sarsfield337500Thẻ vàng: 07,04
2025Copa ArgentinaVelez Sarsfield1440—Thẻ vàng: 1—
2024Liga Profesional ArgentinaBanfield141.25311Thẻ vàng: 5Thẻ đỏ: 16,88
2024Liga Profesional ArgentinaVelez Sarsfield1028701Thẻ vàng: 16,88
2024Copa ArgentinaBanfield21800—Thẻ vàng: 0—
2024Copa ArgentinaVelez Sarsfield1190—Thẻ vàng: 0—

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Sự nghiệp Aaron Quiroz theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Velez Sarsfield2024 – 2026422.70501
Atlante FC20261082300
Banfield2024161.43311

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Aaron Quiroz

Thành tích ghi bàn của Aaron Quiroz mùa 2026 ra sao?
Aaron Quiroz ra sân 7 trận mùa 2026 tại Liga MX và ghi 0 bàn.
Aaron Quiroz đang khoác áo đội bóng nào?
Atlante FC là CLB hiện tại của Aaron Quiroz, mang áo số 44.
Aaron Quiroz bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Aaron Quiroz 24 tuổi (sinh ngày 31/10/2001), cao 174 cm.

Cập nhật lần cuối: 12:01 · 18/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.