Logo U18 Séc

U18 Séc

Séc

Lịch thi đấu sắp tới

Hiện chưa có trận nào. Vui lòng quay lại sau.

Kết quả gần đây

Hiện chưa có trận nào. Vui lòng quay lại sau.

Đội hình

# Cầu thủ Vị trí Quốc tịch
- J. Palivec Hậu vệ
- Louis Buffon Tiền đạo Ý
- Tomáš Hellebrand Tiền vệ Séc
- Miroslav Andrle Tiền vệ Séc
- J. Rehak Tiền vệ
- Tadeáš Frýdl Tiền vệ Séc
- T. Keller Thủ môn
- L. Dvořáček Tiền vệ
- F. Růžička Tiền đạo
3 D. Řeháček Hậu vệ
3 M. Poturnay Hậu vệ
4 Jiří Míček Hậu vệ Séc
5 Timothy Akindileni Hậu vệ Séc
6 Patrik Siegl Hậu vệ Séc
7 S. Pavlo Tiền vệ
15 Matyáš Šilhavý Thủ môn Séc
15 J. Havrlik Tiền vệ
17 Adam Sosna Tiền đạo Séc
21 Josef Kolářík Tiền vệ Séc
47 Marek Naskos Tiền vệ Séc
53 Štěpán Beran Tiền vệ Séc
57 Jakub Kolísek Hậu vệ Séc

5 trận gần nhất của U18 Séc

  1. 06/06/2026 · 16:00 · Sân nhà · FriendliesThuaU18 Séc 0-1 U18 Romania
  2. 03/06/2026 · 20:00 · Sân nhà · FriendliesThắngU18 Séc 3-0 U18 Romania
  3. 12/10/2025 · 16:00 · Sân nhà · FriendliesThuaU18 Séc 0-1 U18 Đan Mạch
  4. 09/10/2025 · 21:00 · Sân nhà · FriendliesHoàU18 Séc 0-0 U18 Đan Mạch
  5. 23/03/2024 · 00:30 · Sân nhà · FriendliesThuaU18 Séc 3-4 U18 Hà Lan