Logo Southampton WFC W

Southampton WFC W

Lịch thi đấu sắp tới

Hiện chưa có trận nào. Vui lòng quay lại sau.

Kết quả gần đây

Hiện chưa có trận nào. Vui lòng quay lại sau.

Đội hình

# Cầu thủ Vị trí Quốc tịch
- G. Jenman Thủ môn
- E. Panies Thủ môn
- L. Mears Hậu vệ
- C. Podger Hậu vệ
- T. Taylor Hậu vệ
- P. Holden Tiền vệ
- G. Lowe Tiền đạo
- E. May Tiền đạo
- C. Newton Tiền đạo

4 trận gần nhất của Southampton WFC W

  1. 03/12/2023 · 21:00 · Sân nhà · FA Women's CupThắngSouthampton WFC W 3-0 Maidenhead United W
  2. 26/11/2023 · 22:00 · Sân nhà · FA Women's CupThắngSouthampton WFC W 4-3 Brentford W
  3. 14/11/2021 · 21:30 · Sân khách · FA Women's CupThắngAbingdon United W 0-3 Southampton WFC W
  4. 10/11/2019 · 21:00 · Sân nhà · FA Women's CupThắngSouthampton WFC W 4-0 Portishead W