Logo Brunswick Juventus FC

Brunswick Juventus FC

Úc

Thứ hạng hiện tại Bảng Victoria NPL 2

Brunswick Juventus FC đang xếp thứ 1 trên tổng 14 đội, với 53 điểm sau 26 trận.

Thắng
17
Hoà
2
Thua
7
Bàn thắng
50
Bàn thua
32
Hiệu số
+18

Lịch thi đấu sắp tới

Hiện chưa có trận nào. Vui lòng quay lại sau.

Kết quả gần đây

Hiện chưa có trận nào. Vui lòng quay lại sau.

Vị trí của Brunswick Juventus FC mùa 18/19

Brunswick Juventus FC đứng đầu bảng và hơn đội bám đuổi 1 điểm. Nhịp lấy điểm đang là 2,0 điểm một trận. Cụ thể là 17 thắng, 2 hoà và 7 thua.

Số bàn thắng và bàn thua của Brunswick Juventus FC

Hàng công Brunswick Juventus FC đứng thứ 3 với 1,9 bàn mỗi trận. Chênh lệch bàn thắng bàn thua dừng ở +18. Về khả năng ghi bàn, đội đứng thứ 3.

Kết quả các trận gần nhất của Brunswick Juventus FC

Gần đây Brunswick Juventus FC thắng Manningham United Blues 3-0 trên sân nhà và thắng Northcote City 2-1. Số trận thắng trong 6 lần ra sân gần nhất là 3. Loạt 6 trận vừa qua để lại 10 bàn ghi được và 6 bàn phải nhận.

Brunswick Juventus FC trên sân nhà so với sân khách

Sân nhà mang về cho Brunswick Juventus FC 9 trận thắng, sân khách thêm 8 trận. Khác biệt lớn nhất nằm ở hàng công: 2,5 bàn mỗi trận ở sân nhà, chỉ 1,4 bàn mỗi trận khi xa nhà.

Brunswick Juventus FC đang bám đuổi những ai?

Brunswick Juventus FC đang hơn Melbourne Knights 1 điểm.

Hồ sơ đội bóng Brunswick Juventus FC

Brunswick Juventus FC là một đội bóng Úc.

Đội hình

Chưa có dữ liệu đội hình cho đội bóng này.

5 trận gần nhất của Brunswick Juventus FC

  1. 30/08/2026 · 12:00 · Sân nhà · Victoria NPL 2ThắngBrunswick Juventus FC 3-0 Manningham United Blues
  2. 21/08/2026 · 17:30 · Sân khách · Victoria NPL 2ThắngNorthcote City 1-2 Brunswick Juventus FC
  3. 15/08/2026 · 16:30 · Sân nhà · Victoria NPL 2HoàBrunswick Juventus FC 1-1 Melbourne Srbija
  4. 12/08/2026 · 16:30 · Sân nhà · Australia CupThuaBrunswick Juventus FC 1-4 Preston Lions
  5. 01/08/2026 · 12:00 · Sân khách · Victoria NPL 2HoàNorth Sunshine Eagles 0-0 Brunswick Juventus FC