Logo Astillero FC (Ecu)

Astillero FC (Ecu)

Ecuador

Lịch thi đấu sắp tới

Hiện chưa có trận nào. Vui lòng quay lại sau.

Kết quả gần đây

Hiện chưa có trận nào. Vui lòng quay lại sau.

Đội hình

Chưa có dữ liệu đội hình cho đội bóng này.

4 trận gần nhất của Astillero FC (Ecu)

  1. 11/09/2026 · 03:00 · Sân nhà · Copa EcuadorThuaAstillero FC (Ecu) 0-1 Universidad Catolica
  2. 14/08/2026 · 03:00 · Sân nhà · Copa EcuadorThắngAstillero FC (Ecu) 2-0 Daquilema FC
  3. 15/05/2026 · 03:00 · Sân nhà · Copa EcuadorThắngAstillero FC (Ecu) 2-1 Guayaquil City FC
  4. 21/04/2026 · 03:00 · Sân nhà · Copa EcuadorThắngAstillero FC (Ecu) 2-1 22 de Julio