
Yuya Ikeshita
Lịch sử chuyển nhượng Yuya Ikeshita
Theo hồ sơ chuyển nhượng, Yuya Ikeshita rời Den Bosch để tới Thespakusatsu Gunma (30/06/2026). Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Den Bosch sang Ikeshita Yuya ngày 29/06/2025, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 30/6/2026 | Den Bosch | Thespakusatsu Gunma | Không công bố |
| 29/6/2025 | Den Bosch | Ikeshita Yuya | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Yuya Ikeshita đang khoác áo đội nào?
Ở tuổi 24, Yuya Ikeshita là cầu thủ trong danh sách đăng ký của Thespakusatsu Gunma. Số áo hiện tại là 21.
- Câu lạc bộ
- Thespakusatsu Gunma
- Số áo
- 21
- Gia nhập
- 30/06/2026
Tiểu sử Yuya Ikeshita
Yuya Ikeshita là 24 tuổi đang chơi cho Thespakusatsu Gunma. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 183 cm, nặng 74 kg.
- Ngày sinh
- 8/5/2002 (24 tuổi)
- Quốc tịch
- Hà Lan
- Chiều cao
- 183 cm
- Cân nặng
- 74 kg
- Số áo
- 21
- CLB hiện tại
- Thespakusatsu Gunma
Thống kê Yuya Ikeshita
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2024Eerste Divisie | Den Bosch | 1 | 31 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 1 | 6,30 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Sự nghiệp Yuya Ikeshita theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Den Bosch | 2024 | 1 | 31 | 0 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Yuya Ikeshita
- Quốc tịch của Yuya Ikeshita là gì?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Yuya Ikeshita mang quốc tịch Hà Lan.
- Yuya Ikeshita đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Yuya Ikeshita hiện khoác áo Thespakusatsu Gunma, mang áo số 21.
- Yuya Ikeshita bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Yuya Ikeshita 24 tuổi (sinh ngày 08/05/2002), cao 183 cm.
Cập nhật lần cuối: 01:00 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.