Yousef Raisi — cầu thủ, Al Shahaniya

Yousef Raisi

Logo Al ShahaniyaAl Shahaniya

Yousef Raisi — Al Shahaniya

Câu lạc bộ và hợp đồng của Yousef Raisi

Yousef Raisi đã ra sân 1 trận cho Al Shahaniya ở mùa gần nhất trong dữ liệu. Al Shahaniya hiện thi đấu tại QSL Cup theo dữ liệu mùa gần nhất. Trong đội, anh nhận áo số 72.

Câu lạc bộ
Al Shahaniya
Số áo
72

Chỉ số mùa 2025 của Yousef Raisi

Sau 1 trận mùa 2025 tại QSL Cup, Yousef Raisi đóng góp 0 bàn.

Mùa · GiảiĐộiTrậnBànKiến tạoThẻ

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Hồ sơ cầu thủ Yousef Raisi

Sinh ngày 03/10/2003, Yousef Raisi là cầu thủ và hiện thuộc Al Shahaniya. Số áo của anh tại Al Shahaniya là 72. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Qatar.

Ngày sinh
3/10/2003 (23 tuổi)
Quốc tịch
Qatar
Số áo
72
CLB hiện tại
Al Shahaniya

Chuyển nhượng và giá trị của Yousef Raisi

Dữ liệu chuyển nhượng của Yousef Raisi gồm 1 lượt di chuyển được ghi nhận.

NgàyTừĐếnPhí
30/1/2025Al Bidda SCAl Wakra 2Không công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 22/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Sự nghiệp Yousef Raisi theo mùa

ĐộiMùaTrậnBànKiến tạo
Al Shahaniya2025100

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Yousef Raisi

Yousef Raisi ghi bao nhiêu bàn mùa 2025?
Yousef Raisi ra sân 1 trận mùa 2025 tại QSL Cup và ghi 0 bàn.
Yousef Raisi hiện thuộc biên chế CLB nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Yousef Raisi đang thuộc biên chế Al Shahaniya, mang áo số 72.
Yousef Raisi bao nhiêu tuổi?
Hồ sơ ghi nhận Yousef Raisi 23 tuổi (sinh ngày 03/10/2003).

Cập nhật lần cuối: 03:45 · 23/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.