
Victor Moses
Hồ sơ cầu thủ Victor Moses
Victor Moses là người Slovakia, hiện khoác áo Kováčová.
- Quốc tịch
- Slovakia
- CLB hiện tại
- Kováčová
Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.
Câu hỏi thường gặp về Victor Moses
- Victor Moses là người nước nào?
- Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Victor Moses là Slovakia.
- Victor Moses hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Victor Moses đang thuộc biên chế Kováčová.
Cập nhật lần cuối: 01:10 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.