Unax Odriozola — Tiền vệ, Club Portugalete

Unax Odriozola

Tiền vệ · Logo Club PortugaleteClub Portugalete

Unax Odriozola — Club Portugalete

Unax Odriozola từng chuyển tới đâu?

Hồ sơ ghi nhận 3 lần chuyển nhượng của Unax Odriozola, gần nhất là từ Eibar U19 sang Unknown ngày 01/07/2022, phí không được công bố. Lượt liền trước trong hồ sơ: Unknown sang Lagun Onak ngày 01/07/2024, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2022Eibar U19UnknownKhông công bố
1/7/2024UnknownLagun OnakKhông công bố
1/7/2026Lagun OnakClub PortugaleteTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 22/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Unax Odriozola: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Unax Odriozola là ngày 01/07/2022, khi anh rời Eibar U19 sang Unknown — năm anh tròn 18 tuổi. Ngày 01/07/2026, anh từ Lagun Onak chuyển tới Club Portugalete dưới dạng chuyển nhượng tự do — chặng gần nhất trong hồ sơ. Trong đội hình Club Portugalete, anh khoác áo số 17, có hợp đồng được ghi nhận đến 30/06/2027.

Unax Odriozola đang chơi cho câu lạc bộ nào?

Unax Odriozola đang khoác áo Club Portugalete ở vị trí tiền vệ, gia nhập ngày 01/07/2026. Hợp đồng hiện tại được ghi nhận đến 30/06/2027.

Câu lạc bộ
Club Portugalete
Số áo
17
Gia nhập
01/07/2026
Hợp đồng đến
30/6/2027
Giá trị chuyển nhượng
≈ 0,0 triệu EUR (ước tính)

Tiểu sử Unax Odriozola

Unax Odriozola thi đấu ở vị trí tiền vệ, là cầu thủ người Tây Ban Nha của Club Portugalete. Số áo của anh tại Club Portugalete là 17.

Vị trí
Tiền vệ
Ngày sinh
1/1/2004 (22 tuổi)
Quốc tịch
Tây Ban Nha
Số áo
17
CLB hiện tại
Club Portugalete
Hợp đồng đến
30/6/2027
Giá trị ước tính
≈ 0,0 triệu EUR (ước tính)

Sự nghiệp Unax Odriozola theo mùa

Câu lạc bộMùaGiảiCó tênPhútBànKiến tạo
Club Portugalete2026Club Friendlies1000

"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.

Câu hỏi thường gặp về Unax Odriozola

Unax Odriozola bao nhiêu tuổi?
Hồ sơ ghi nhận Unax Odriozola 22 tuổi (sinh ngày 01/01/2004).
Unax Odriozola mang quốc tịch nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Unax Odriozola mang quốc tịch Tây Ban Nha.
Unax Odriozola hiện thuộc biên chế CLB nào?
Unax Odriozola hiện khoác áo Club Portugalete, mang áo số 17 và chơi ở vị trí tiền vệ.

Cập nhật lần cuối: 12:04 · 22/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.