Tymur Butenko — cầu thủ, Kryvbas KR

Tymur Butenko

Logo Kryvbas KRKryvbas KR

Tymur Butenko — Kryvbas KR

Tymur Butenko thuộc biên chế CLB nào?

Tại Kryvbas KR, Tymur Butenko mang áo số 25. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là Premier League.

Câu lạc bộ
Kryvbas KR
Số áo
25

Chỉ số mùa 2026/27 của Tymur Butenko

Tymur Butenko đã chơi 1 trận với 7 phút trên sân mùa 2026/27 tại Premier League. So với mùa 2025 (0 bàn sau 3 trận), anh bằng đúng số bàn. Điểm trung bình theo dữ liệu chấm điểm từng trận là 1,49.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2025Premier LeagueKryvbas KR3900Thẻ vàng: 16,50

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Tymur Butenko là ai?

Tymur Butenko mang áo số 25 của Kryvbas KR và chơi ở vị trí cầu thủ.

Số áo
25
CLB hiện tại
Kryvbas KR

Sự nghiệp Tymur Butenko theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Kryvbas KR2025 – 2026/2741600

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Tymur Butenko

Tymur Butenko đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Tymur Butenko đang thuộc biên chế Kryvbas KR, mang áo số 25.
Thành tích ghi bàn của Tymur Butenko mùa 2026/27 ra sao?
Dữ liệu mùa 2026/27 tại Premier League ghi nhận Tymur Butenko có 0 bàn qua 1 trận.

Cập nhật lần cuối: 23:13 · 18/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.