
Toprak Bayar
Số liệu mùa 2025 của Toprak Bayar
Sau 20 trận mùa 2025 tại 1. Lig, Toprak Bayar đóng góp 0 bàn và 1 kiến tạo. Anh được chấm trung bình 6,34 điểm mỗi trận. Thời lượng trung bình mỗi trận là 76 phút.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025Mùa này1. Lig | Adana Demirspor | 20 | 1.511 | 0 | 1 | Thẻ vàng: 2 | 6,34 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Toprak Bayar thuộc biên chế CLB nào?
Toprak Bayar đã ra sân 20 trận cho Adana Demirspor ở mùa gần nhất trong dữ liệu. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là 1. Lig.
- Câu lạc bộ
- Adana Demirspor
Tiểu sử Toprak Bayar
- CLB hiện tại
- Adana Demirspor
Sự nghiệp Toprak Bayar theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Adana Demirspor | 2025 | 20 | 1.511 | 0 | 1 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Toprak Bayar
- Toprak Bayar hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Toprak Bayar đang thuộc biên chế Adana Demirspor.
- Thành tích ghi bàn của Toprak Bayar mùa 2025 ra sao?
- Dữ liệu mùa 2025 tại 1. Lig ghi nhận Toprak Bayar có 0 bàn qua 20 trận và có 1 kiến tạo.
Cập nhật lần cuối: 09:57 · 20/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.