
Simion Michez
Câu lạc bộ và hợp đồng của Simion Michez
Simion Michez đang khoác áo KV Mechelen, gia nhập ngày 26/08/2026. Số áo hiện tại là 23. KV Mechelen hiện thi đấu tại Jupiler Pro League theo dữ liệu mùa gần nhất.
- Câu lạc bộ
- KV Mechelen
- Số áo
- 23
- Gia nhập
- 26/08/2026
Số liệu mùa 2026/27 của Simion Michez
Simion Michez đã chơi 4 trận với 259 phút trên sân mùa 2026/27 tại Jupiler Pro League. So với mùa 2024 (2 bàn sau 6 trận), anh ít hơn 1 bàn. Anh nhận 1 thẻ vàng trong mùa.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026/27Mùa nàyJupiler Pro League | KV Mechelen | 4 | 259 | 1 | 0 | Thẻ vàng: 1 | 6,68 |
| 2025Czech Liga | Sigma Olomouc | 11 | 568 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,59 |
| 2025UEFA Europa Conference League | Sigma Olomouc | 2 | 28 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,50 |
| 2025Czech Liga | Slavia Praha | 0 | — | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | — |
| 2024Czech Liga | Slavia Praha | 13 | 239 | 1 | 0 | Thẻ vàng: 1 | 6,82 |
| 2024UEFA Europa League | Slavia Praha | 8 | 371 | — | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,91 |
| 2024Jupiler Pro League | Beerschot VA | 6 | 484 | 2 | 1 | Thẻ vàng: 2 | 7,10 |
| 2024Cup | Slavia Praha | 3 | 120 | 0 | — | Thẻ vàng: 0 | — |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Simion Michez: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch
Ở tuổi 24, Simion Michez đang là cầu thủ trong đội hình KV Mechelen. Số áo của anh tại KV Mechelen là 23. Theo dữ liệu, anh là cầu thủ quốc tịch Bỉ.
- Ngày sinh
- 9/2/2002 (24 tuổi)
- Quốc tịch
- Bỉ
- Số áo
- 23
- CLB hiện tại
- KV Mechelen
Simion Michez: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Simion Michez là ngày 06/09/2024, khi anh rời Beerschot Wilrijk sang Slavia Praha — năm anh bước sang tuổi 22. Giai đoạn đang diễn ra tại KV Mechelen bắt đầu ngày 26/08/2026, khi anh đến từ Slavia Praha. Trong mùa 2026/27 tại Jupiler Pro League, anh ghi 1 bàn sau 4 trận ra sân. Tại KV Mechelen, anh khoác áo số 23.
Simion Michez chuyển nhượng qua những CLB nào?
Simion Michez gia nhập KV Mechelen theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 26/08/2026. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Slavia Praha sang KV Mechelen ngày 25/08/2026, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 26/8/2026 | Slavia Praha | KV Mechelen | Không công bố |
| 25/8/2026 | Slavia Praha | KV Mechelen | Không công bố |
| 25/1/2026 | Sigma Olomouc | Slavia Praha | Trở lại sau cho mượn |
| 18/7/2025 | Slavia Praha | Sigma Olomouc | Cho mượn |
| 6/9/2024 | Beerschot Wilrijk | Slavia Praha | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 18/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Sự nghiệp Simion Michez theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| KV Mechelen | 2026/27 | 4 | 259 | 1 | 0 |
| Slavia Praha | 2024 – 2025 | 24 | 730 | 1 | 0 |
| Sigma Olomouc | 2025 | 13 | 596 | 0 | 0 |
| Beerschot VA | 2024 | 6 | 484 | 2 | 1 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Simion Michez
- Simion Michez bao nhiêu tuổi?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Simion Michez 24 tuổi (sinh ngày 09/02/2002).
- Simion Michez có bao nhiêu bàn thắng mùa 2026/27?
- Simion Michez ra sân 4 trận mùa 2026/27 tại Jupiler Pro League và ghi 1 bàn.
- Simion Michez đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Simion Michez hiện khoác áo KV Mechelen, mang áo số 23.
Cập nhật lần cuối: 20:27 · 18/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.