
Signe Strømnes
Signe Strømnes: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch
Sinh ngày 14/01/2006, Signe Strømnes là cầu thủ. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Na Uy.
- Ngày sinh
- 14/1/2006 (20 tuổi)
- Quốc tịch
- Na Uy
- Số áo
- 20
Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.
Câu hỏi thường gặp về Signe Strømnes
- Signe Strømnes là người nước nào?
- Signe Strømnes có quốc tịch Na Uy theo hồ sơ.
- Signe Strømnes bao nhiêu tuổi?
- Signe Strømnes 20 tuổi (sinh ngày 14/01/2006).
Cập nhật lần cuối: 01:16 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.