Sidney Paris — cầu thủ

Sidney Paris

Sidney Paris

Sidney Paris là ai?

Cao 172 cm, Sidney Paris là cầu thủ người Puerto Rico. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 172 cm, nặng 55 kg. Sidney Paris chào đời 26/04/2002 và nay 24 tuổi.

Ngày sinh
26/4/2002 (24 tuổi)
Quốc tịch
Puerto Rico
Chiều cao
172 cm
Cân nặng
55 kg
Số áo
20

Thống kê Sidney Paris

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2025FriendliesPuerto Rico17300Thẻ vàng: 06,30
2024FriendliesPuerto Rico21800—Thẻ vàng: 0—

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Sự nghiệp Sidney Paris theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Puerto Rico2024 – 2025325300

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Sidney Paris

Sidney Paris mang quốc tịch nào?
Sidney Paris có quốc tịch Puerto Rico theo hồ sơ.
Sidney Paris bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Sidney Paris 24 tuổi (sinh ngày 26/04/2002), cao 172 cm.

Cập nhật lần cuối: 01:26 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.