Sean Nealis — cầu thủ, DC United

Sean Nealis

Logo DC UnitedDC United

Sean Nealis — DC United

Câu lạc bộ và hợp đồng của Sean Nealis

Sean Nealis đã ra sân 10 trận cho DC United ở mùa gần nhất trong dữ liệu. Ngày chuyển đến DC United trong hồ sơ là 21/12/2025. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là Major League Soccer.

Câu lạc bộ
DC United
Số áo
13
Gia nhập
21/12/2025

Thống kê thi đấu mùa 2026 — Sean Nealis

Sau 10 trận mùa 2026 tại Major League Soccer, Sean Nealis đóng góp 0 bàn. Điểm số trung bình mỗi trận là 6,58. Thời lượng trung bình mỗi trận là 31 phút.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2025US Open CupNew York Red Bulls342.94311Thẻ vàng: 10Thẻ đỏ: 16,69
2025Major League SoccerNew York Red Bulls251.86600Thẻ vàng: 86,83
2025Leagues CupNew York Red Bulls1—00Thẻ vàng: 0—
2024Major League SoccerNew York Red Bulls332.65911Thẻ vàng: 5Thẻ đỏ: 16,87
2024Leagues CupNew York Red Bulls218000Thẻ vàng: 07,20

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Sean Nealis: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch

Ở tuổi 29, Sean Nealis đang là cầu thủ trong đội hình DC United. Trong đội hình DC United, anh mặc áo 13. Theo dữ liệu, anh là cầu thủ quốc tịch Mỹ.

Ngày sinh
13/1/1997 (29 tuổi)
Quốc tịch
Mỹ
Chiều cao
193 cm
Cân nặng
79 kg
Số áo
13
CLB hiện tại
DC United

Chặng đường sự nghiệp Sean Nealis

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Sean Nealis là ngày 17/02/2019, khi anh từ Portland Phoenix chuyển tới New York Red Bulls — năm anh tròn 22 tuổi. Giai đoạn đang diễn ra tại DC United bắt đầu ngày 21/12/2025, khi anh đến từ New York Red Bulls. Trong mùa 2026 tại Major League Soccer, anh ra sân 10 trận. Trong đội hình DC United, anh mang áo số 13.

Chuyển nhượng và giá trị của Sean Nealis

Hồ sơ ghi nhận 2 lần chuyển nhượng của Sean Nealis, gần nhất là từ New York Red Bulls sang DC United ngày 21/12/2025, phí không được công bố. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Portland Phoenix sang New York Red Bulls ngày 17/02/2019, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
21/12/2025New York Red BullsDC UnitedKhông công bố
17/2/2019Portland PhoenixNew York Red BullsKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Sự nghiệp Sean Nealis theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
DC United20261031400
New York Red Bulls2024 – 2025957.64822

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Sean Nealis

Sean Nealis hiện thuộc biên chế CLB nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Sean Nealis đang thuộc biên chế DC United, mang áo số 13.
Sean Nealis bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Sean Nealis 29 tuổi (sinh ngày 13/01/1997), cao 193 cm.
Sean Nealis có bao nhiêu bàn thắng mùa 2026?
Ở mùa 2026 tại Major League Soccer, Sean Nealis ghi 0 bàn sau 10 trận.

Cập nhật lần cuối: 00:14 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.