Santino Vera — cầu thủ, Union Santa Fe

Santino Vera

Logo Union Santa FeUnion Santa Fe

Santino Vera — Union Santa Fe

Santino Vera đang chơi cho câu lạc bộ nào?

Santino Vera đã ra sân 1 trận cho Union Santa Fe ở mùa gần nhất trong dữ liệu. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là Liga Profesional Argentina. Dữ liệu ghi nhận anh đến Union Santa Fe ngày 31/12/2025.

Câu lạc bộ
Union Santa Fe
Số áo
29
Gia nhập
31/12/2025

Thống kê Santino Vera mùa 2026

Sau 1 trận mùa 2026 tại Liga Profesional Argentina, Santino Vera đóng góp 0 bàn. Trung bình anh thi đấu 38 phút mỗi trận ở mùa này. Anh được chấm trung bình 6,50 điểm mỗi trận.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2025Liga Profesional ArgentinaRacing Club0—00Thẻ vàng: 0—
2024Copa ArgentinaRacing Club17222——Thẻ vàng: 16,76
2024CONMEBOL SudamericanaRacing Club000—Thẻ vàng: 0—
2024Liga Profesional ArgentinaRacing Club000—Thẻ vàng: 0—

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Tiểu sử và thông tin cá nhân Santino Vera

Santino Vera mang áo số 29 của Union Santa Fe và chơi ở vị trí cầu thủ. Santino Vera chào đời 11/04/2006 và nay 20 tuổi. Số đo ghi nhận: cao 169 cm, nặng 74 kg.

Ngày sinh
11/4/2006 (20 tuổi)
Quốc tịch
Argentina
Chiều cao
169 cm
Cân nặng
74 kg
Số áo
29
CLB hiện tại
Union Santa Fe

Câu chuyện sự nghiệp Santino Vera qua từng mùa

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Santino Vera là ngày 31/12/2025, khi anh từ Racing Club chuyển tới Union Santa Fe — năm anh bước sang tuổi 19. Giai đoạn đang diễn ra tại Union Santa Fe được ghi nhận ở mùa 2026 tại Liga Profesional Argentina, khi anh ra sân 1 trận. Hồ sơ hiện tại ở Union Santa Fe ghi anh khoác áo số 29.

Santino Vera chuyển nhượng qua những CLB nào?

Santino Vera gia nhập Union Santa Fe theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 31/12/2025.

NgàyTừĐếnPhí
31/12/2025Racing ClubUnion Santa FeKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 20/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Sự nghiệp Santino Vera theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Union Santa Fe202613800
Racing Club2024 – 20251722200

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Santino Vera

Santino Vera đang khoác áo đội bóng nào?
Santino Vera hiện khoác áo Union Santa Fe, mang áo số 29.
Santino Vera bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Santino Vera 20 tuổi (sinh ngày 11/04/2006), cao 169 cm.
Santino Vera có bao nhiêu bàn thắng mùa 2026?
Dữ liệu mùa 2026 tại Liga Profesional Argentina ghi nhận Santino Vera có 0 bàn qua 1 trận.

Cập nhật lần cuối: 13:21 · 20/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.