
Ryuya Ohata
CLB hiện tại của Ryuya Ohata
Ryuya Ohata đang khoác áo Thespakusatsu Gunma, gia nhập ngày 22/01/2024.
- Câu lạc bộ
- Thespakusatsu Gunma
- Số áo
- 3
- Gia nhập
- 22/01/2024
Tiểu sử và thông tin cá nhân Ryuya Ohata
Cao 180 cm, Ryuya Ohata là cầu thủ người Nhật Bản của Thespakusatsu Gunma. Ryuya Ohata sinh ngày 12/10/1997, hiện 29 tuổi. Số đo ghi nhận: cao 180 cm, nặng 75 kg.
- Ngày sinh
- 12/10/1997 (29 tuổi)
- Quốc tịch
- Nhật Bản
- Chiều cao
- 180 cm
- Cân nặng
- 75 kg
- Số áo
- 3
- CLB hiện tại
- Thespakusatsu Gunma
Ryuya Ohata từng chuyển tới đâu?
Ryuya Ohata gia nhập Thespakusatsu Gunma theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 22/01/2024. Lượt liền trước trong hồ sơ: Tegevajaro Miyazaki sang Kataller Toyama ngày 09/01/2022, phí chuyển nhượng tự do.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 22/1/2024 | Kataller Toyama | Thespakusatsu Gunma | Không công bố |
| 9/1/2022 | Tegevajaro Miyazaki | Kataller Toyama | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Thống kê Ryuya Ohata
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Thẻ |
|---|---|---|---|---|---|
| 2024J2 League | Thespakusatsu Gunma | 25 | 1.818 | 0 | Thẻ vàng: 1 |
| 2024J-League Cup | Thespakusatsu Gunma | 2 | 78 | 0 | Thẻ vàng: 0 |
| 2024Emperor Cup | Thespakusatsu Gunma | 1 | 120 | 0 | Thẻ vàng: 0 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Sự nghiệp Ryuya Ohata theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn |
|---|---|---|---|---|
| Thespakusatsu Gunma | 2024 | 28 | 2.016 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Ryuya Ohata
- Ryuya Ohata là người nước nào?
- Ryuya Ohata có quốc tịch Nhật Bản theo hồ sơ.
- Ryuya Ohata hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Thespakusatsu Gunma là CLB hiện tại của Ryuya Ohata, mang áo số 3.
- Ryuya Ohata bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Ryuya Ohata 29 tuổi (sinh ngày 12/10/1997), cao 180 cm.
Cập nhật lần cuối: 01:04 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.