Rodrigo Tremoço — cầu thủ, U17 Angola

Rodrigo Tremoço

Logo U17 AngolaU17 Angola

Rodrigo Tremoço — U17 Angola

CLB hiện tại của Rodrigo Tremoço

Rodrigo Tremoço đang khoác áo U17 Angola.

Câu lạc bộ
U17 Angola
Số áo
1

Tiểu sử và thông tin cá nhân Rodrigo Tremoço

Rodrigo Tremoço mang áo số 1 của U17 Angola và chơi ở vị trí cầu thủ.

Số áo
1
CLB hiện tại
U17 Angola

Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.

Cập nhật lần cuối: 01:46 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.