Phạm Nguyễn Quốc Trung — cầu thủ

Phạm Nguyễn Quốc Trung

Phạm Nguyễn Quốc Trung

Phạm Nguyễn Quốc Trung: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch

Sinh ngày 06/05/2006, Phạm Nguyễn Quốc Trung là cầu thủ. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 171 cm, nặng 65 kg. Quốc tịch được ghi nhận của anh là Việt Nam.

Ngày sinh
6/5/2006 (20 tuổi)
Quốc tịch
Việt Nam
Chiều cao
171 cm
Cân nặng
65 kg
Số áo
6

Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.

Câu hỏi thường gặp về Phạm Nguyễn Quốc Trung

Quốc tịch của Phạm Nguyễn Quốc Trung là gì?
Theo dữ liệu hồ sơ, Phạm Nguyễn Quốc Trung mang quốc tịch Việt Nam.
Phạm Nguyễn Quốc Trung bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Phạm Nguyễn Quốc Trung 20 tuổi (sinh ngày 06/05/2006), cao 171 cm.

Cập nhật lần cuối: 01:28 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.