
Pablo Lago
Pablo Lago: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch
Pablo Lago là người Uruguay 19 tuổi, hiện khoác áo Juventud. Ngày sinh trong hồ sơ là 16/11/2006 — năm nay 19 tuổi. Anh mang áo số 11 tại Juventud.
- Ngày sinh
- 16/11/2006 (19 tuổi)
- Quốc tịch
- Uruguay
- Số áo
- 11
- CLB hiện tại
- Juventud
Pablo Lago thuộc biên chế CLB nào?
Chỉ số mùa 2026 của Pablo Lago
Pablo Lago đã chơi 5 trận với 357 phút trên sân mùa 2026 tại CONMEBOL Libertadores. Số thẻ trong mùa: 1 thẻ vàng và 1 thẻ đỏ. Điểm trung bình theo dữ liệu chấm điểm từng trận là 6,74.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026Mùa nàyCONMEBOL Libertadores | Juventud | 5 | 357 | 1 | 0 | Thẻ vàng: 1Thẻ đỏ: 1 | 6,74 |
| 2026CONMEBOL Sudamericana | Juventud | 5 | 160 | 2 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 7,03 |
| 2025Primera División - Clausura | Juventud | 0 | 0 | 0 | — | Thẻ vàng: 0 | — |
| 2024Segunda División | Juventud | 2 | 7 | 0 | — | Thẻ vàng: 0 | — |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Sự nghiệp Pablo Lago theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Juventud | 2024 – 2026 | 12 | 524 | 3 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Pablo Lago
- Pablo Lago bao nhiêu tuổi?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Pablo Lago 19 tuổi (sinh ngày 16/11/2006).
- Thành tích ghi bàn của Pablo Lago mùa 2026 ra sao?
- Dữ liệu mùa 2026 tại CONMEBOL Libertadores ghi nhận Pablo Lago có 1 bàn qua 5 trận.
- Pablo Lago hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Juventud là CLB hiện tại của Pablo Lago, mang áo số 11.
Cập nhật lần cuối: 07:43 · 20/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.