P. Sarapisitphat — cầu thủ, Pattaya United

P. Sarapisitphat

Logo Pattaya UnitedPattaya United

P. Sarapisitphat — Pattaya United

P. Sarapisitphat chuyển nhượng qua những CLB nào?

Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của P. Sarapisitphat là từ Pattaya United trở lại Nakhon Si Thammarat sau kỳ cho mượn ngày 26/12/2024. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Nakhon Si Thammarat sang Pattaya United theo dạng cho mượn ngày 15/07/2024.

NgàyTừĐếnPhí
26/12/2024Pattaya UnitedNakhon Si ThammaratTrở lại sau cho mượn
15/7/2024Nakhon Si ThammaratPattaya UnitedCho mượn
27/6/2022Chiangmai FCNakhon Si ThammaratTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

P. Sarapisitphat đang khoác áo đội nào?

P. Sarapisitphat đang khoác áo Pattaya United, gia nhập ngày 15/07/2024.

Câu lạc bộ
Pattaya United
Gia nhập
15/07/2024

Tiểu sử P. Sarapisitphat

CLB hiện tại
Pattaya United

Cập nhật lần cuối: 07:13 · 19/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.