Ousman Charlie Biani — cầu thủ, AS PSI

Ousman Charlie Biani

Logo AS PSIAS PSI

Ousman Charlie Biani — AS PSI

CLB hiện tại của Ousman Charlie Biani

Tại AS PSI, Ousman Charlie Biani mang áo số 26.

Câu lạc bộ
AS PSI
Số áo
26

Ousman Charlie Biani: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch

Ousman Charlie Biani mang áo số 26 của AS PSI và chơi ở vị trí cầu thủ. Ngày sinh trong hồ sơ là 12/02/1995 — năm nay 31 tuổi. Quốc tịch được ghi nhận của anh là Tchad.

Ngày sinh
12/2/1995 (31 tuổi)
Quốc tịch
Tchad
Số áo
26
CLB hiện tại
AS PSI

Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.

Câu hỏi thường gặp về Ousman Charlie Biani

Ousman Charlie Biani mang quốc tịch nào?
Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Ousman Charlie Biani là Tchad.
Ousman Charlie Biani đang khoác áo đội bóng nào?
Ousman Charlie Biani hiện khoác áo AS PSI, mang áo số 26.
Ousman Charlie Biani bao nhiêu tuổi?
Hồ sơ ghi nhận Ousman Charlie Biani 31 tuổi (sinh ngày 12/02/1995).

Cập nhật lần cuối: 01:40 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.