Mohammed Naji — cầu thủ

Mohammed Naji

Mohammed Naji

Tiểu sử Mohammed Naji

Sinh ngày 07/10/2005, Mohammed Naji là cầu thủ. Quốc tịch được ghi nhận của anh là Yemen.

Ngày sinh
7/10/2005 (21 tuổi)
Quốc tịch
Yemen
Số áo
4

Thống kê Mohammed Naji

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànThẻ
2026World Cup - Qualification AsiaYemen3490Thẻ vàng: 0

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Sự nghiệp Mohammed Naji theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBàn
Yemen20263490

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Mohammed Naji

Quốc tịch của Mohammed Naji là gì?
Mohammed Naji có quốc tịch Yemen theo hồ sơ.
Mohammed Naji bao nhiêu tuổi?
Mohammed Naji 21 tuổi (sinh ngày 07/10/2005).

Cập nhật lần cuối: 01:32 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.