
Michał Błaszczyk
Michał Błaszczyk thuộc biên chế CLB nào?
Ở tuổi 24, Michał Błaszczyk là cầu thủ trong danh sách đăng ký của Concordia Elbląg.
- Câu lạc bộ
- Concordia Elbląg
Michał Błaszczyk là ai?
Ở tuổi 24, Michał Błaszczyk đang là cầu thủ trong đội hình Concordia Elbląg. Quốc tịch được ghi nhận của anh là Ba Lan. Michał Błaszczyk chào đời 16/09/2002 và nay 24 tuổi.
- Ngày sinh
- 16/9/2002 (24 tuổi)
- Quốc tịch
- Ba Lan
- CLB hiện tại
- Concordia Elbląg
Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.
Câu hỏi thường gặp về Michał Błaszczyk
- Michał Błaszczyk mang quốc tịch nào?
- Michał Błaszczyk có quốc tịch Ba Lan theo hồ sơ.
- Michał Błaszczyk đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Concordia Elbląg là CLB hiện tại của Michał Błaszczyk.
- Michał Błaszczyk bao nhiêu tuổi?
- Michał Błaszczyk 24 tuổi (sinh ngày 16/09/2002).
Cập nhật lần cuối: 01:12 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.