Mattia Bencaster — cầu thủ, Carrarese

Mattia Bencaster

Logo CarrareseCarrarese

Mattia Bencaster — Carrarese

Mattia Bencaster đang chơi cho câu lạc bộ nào?

Mattia Bencaster đang khoác áo Carrarese. Số áo hiện tại là 22.

Câu lạc bộ
Carrarese
Số áo
22

Thông tin tiểu sử Mattia Bencaster

Mattia Bencaster mang áo số 22 của Carrarese và chơi ở vị trí cầu thủ.

Số áo
22
CLB hiện tại
Carrarese

Thống kê Mattia Bencaster

Mùa · GiảiĐộiTrậnBànKiến tạoThẻ
2026/27Serie BCarrarese000Thẻ vàng: 0
2026Coppa ItaliaCarrarese000Thẻ vàng: 0

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Sự nghiệp Mattia Bencaster theo mùa

ĐộiMùaTrậnBànKiến tạo
Carrarese2026/27 – 2026000

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Cập nhật lần cuối: 02:09 · 18/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.