
Matías Espinoza
Matías Espinoza thuộc biên chế CLB nào?
Theo dữ liệu chuyển nhượng, Matías Espinoza gia nhập Libertad Asuncion ngày 01/07/2018. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là Division Profesional - Apertura. Trong đội, anh nhận áo số 17.
- Câu lạc bộ
- Libertad Asuncion
- Số áo
- 17
- Gia nhập
- 01/07/2018
Số liệu mùa 2025 của Matías Espinoza
19 trận mùa 2025 tại Division Profesional - Apertura mang về cho Matías Espinoza 0 bàn sau 1545 phút. Thời lượng trung bình mỗi trận là 81 phút. So với mùa 2024 (5 bàn sau 35 trận), anh ít hơn 5 bàn.
Câu lạc bộ
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026CONMEBOL Libertadores | Libertad Asuncion | 4 | 367 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,68 |
| 2026Division Profesional - Clausura | Libertad Asuncion | 4 | 360 | 1 | 1 | Thẻ vàng: 0 | 7,15 |
| 2025Mùa nàyDivision Profesional - Apertura | Libertad Asuncion | 19 | 1.545 | 0 | 3 | Thẻ vàng: 3 | 7,13 |
| 2025CONMEBOL Libertadores | Libertad Asuncion | 4 | 337 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 7,18 |
| 2024Division Profesional - Apertura | Libertad Asuncion | 35 | 2.851 | 5 | — | Thẻ vàng: 5 | — |
| 2024CONMEBOL Libertadores | Libertad Asuncion | 5 | 307 | 1 | 0 | Thẻ vàng: 1 | 7,00 |
| 2024CONMEBOL Sudamericana | Libertad Asuncion | 4 | 349 | 1 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 7,40 |
| 2024Copa Paraguay | Libertad Asuncion | 3 | 270 | 0 | — | Thẻ vàng: 0 | — |
| 2024Supercopa | Libertad Asuncion | 1 | 90 | 1 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 8,36 |
Đội tuyển
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026World Cup - Qualification South America | Paraguay | 4 | 367 | 0 | 1 | Thẻ vàng: 0 | 7,20 |
| 2024Copa America | Paraguay | 2 | 163 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 5,70 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Hồ sơ cầu thủ Matías Espinoza
Sinh ngày 19/08/1997, Matías Espinoza là cầu thủ và hiện thuộc Libertad Asuncion. Quốc tịch được ghi nhận của anh là Paraguay. Số đo ghi nhận: cao 178 cm, nặng 85 kg.
- Ngày sinh
- 19/8/1997 (29 tuổi)
- Quốc tịch
- Paraguay
- Chiều cao
- 178 cm
- Cân nặng
- 85 kg
- Số áo
- 17
- CLB hiện tại
- Libertad Asuncion
Matías Espinoza: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Matías Espinoza là ngày 01/01/2016, khi anh từ Libertad Asuncion chuyển tới General Caballero — năm anh tròn 19 tuổi. Chặng hiện tại gắn với Libertad Asuncion, nơi anh đến ngày 01/07/2018 từ General Diaz sau kỳ cho mượn. Ở mùa 2025 tại Division Profesional - Apertura, anh có 19 lần ra sân. Hồ sơ hiện tại ở Libertad Asuncion ghi anh khoác áo số 17.
Matías Espinoza chuyển nhượng qua những CLB nào?
Matías Espinoza gia nhập Libertad Asuncion theo dữ liệu chuyển nhượng ghi ngày 01/07/2018. Lượt liền trước trong hồ sơ: Libertad Asuncion sang General Diaz theo dạng cho mượn ngày 19/07/2017.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2018 | General Diaz | Libertad Asuncion | Trở lại sau cho mượn |
| 19/7/2017 | Libertad Asuncion | General Diaz | Cho mượn |
| 1/1/2016 | Libertad Asuncion | General Caballero | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 19/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Sự nghiệp Matías Espinoza theo mùa
Câu lạc bộ
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Libertad Asuncion | 2024 – 2026 | 79 | 6.476 | 9 | 4 |
Đội tuyển
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Paraguay | 2024 – 2026 | 6 | 530 | 0 | 1 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Matías Espinoza
- Matías Espinoza hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Libertad Asuncion là CLB hiện tại của Matías Espinoza, mang áo số 17.
- Matías Espinoza bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Matías Espinoza 29 tuổi (sinh ngày 19/08/1997), cao 178 cm.
- Thành tích ghi bàn của Matías Espinoza mùa 2025 ra sao?
- Matías Espinoza ra sân 19 trận mùa 2025 tại Division Profesional - Apertura và ghi 0 bàn và có 3 kiến tạo.
Cập nhật lần cuối: 11:29 · 19/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.