Marwan Hassan — cầu thủ, Al-Arabi SC

Marwan Hassan

Logo Al-Arabi SCAl-Arabi SC

Marwan Hassan — Al-Arabi SC

Marwan Hassan: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch

Marwan Hassan mang áo số 24 của Al-Arabi SC và chơi ở vị trí cầu thủ. Marwan Hassan sinh ngày 01/05/2006, hiện 20 tuổi. Theo dữ liệu, anh là cầu thủ quốc tịch Qatar.

Ngày sinh
1/5/2006 (20 tuổi)
Quốc tịch
Qatar
Số áo
24
CLB hiện tại
Al-Arabi SC

CLB hiện tại của Marwan Hassan

Marwan Hassan đã ra sân 3 trận cho Al-Arabi SC ở mùa gần nhất trong dữ liệu. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là Stars League. Số áo hiện tại là 24.

Câu lạc bộ
Al-Arabi SC
Số áo
24

Marwan Hassan thi đấu ra sao mùa 2026?

Marwan Hassan đã chơi 3 trận với 435 phút trên sân mùa 2026 tại Stars League. Anh được chấm trung bình 6,30 điểm mỗi trận. Mỗi trận anh có trung bình 145 phút trên sân.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2024Stars LeagueAl-Arabi SC429700Thẻ vàng: 06,10
2024QSL CupAl-Arabi SC32700—Thẻ vàng: 1—

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Sự nghiệp Marwan Hassan theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Al-Arabi SC2024 – 2026101.00200

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Marwan Hassan

Marwan Hassan đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Al-Arabi SC là CLB hiện tại của Marwan Hassan, mang áo số 24.
Marwan Hassan bao nhiêu tuổi?
Theo dữ liệu hồ sơ, Marwan Hassan 20 tuổi (sinh ngày 01/05/2006).
Marwan Hassan có bao nhiêu bàn thắng mùa 2026?
Ở mùa 2026 tại Stars League, Marwan Hassan ghi 0 bàn sau 3 trận.

Cập nhật lần cuối: 05:53 · 17/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.