
Mark Helm
Câu lạc bộ và hợp đồng của Mark Helm
Ở tuổi 25, Mark Helm là cầu thủ trong danh sách đăng ký của Fleetwood Town. Fleetwood Town hiện thi đấu tại League Two theo dữ liệu mùa gần nhất. Anh cập bến Fleetwood Town từ 25/07/2024.
- Câu lạc bộ
- Fleetwood Town
- Số áo
- 10
- Gia nhập
- 25/07/2024
Số liệu mùa 2026 của Mark Helm
Thống kê mùa 2026 tại League Two của Mark Helm: 9 trận, 1 bàn, 0 kiến tạo. So với mùa 2025 (10 bàn sau 46 trận), anh ít hơn 9 bàn. Số thẻ trong mùa: 1 thẻ vàng.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026Mùa nàyLeague Two | Fleetwood Town | 9 | 768 | 1 | 0 | Thẻ vàng: 1 | 6,76 |
| 2026League Cup | Fleetwood Town | 3 | 237 | 0 | 2 | Thẻ vàng: 0 | 6,98 |
| 2025League Two | Fleetwood Town | 46 | 3.389 | 10 | 5 | Thẻ vàng: 4 | 6,97 |
| 2025EFL Trophy | Fleetwood Town | 5 | 303 | 2 | 2 | Thẻ vàng: 0 | 7,28 |
| 2025FA Cup | Fleetwood Town | 3 | 90 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,30 |
| 2025League Cup | Fleetwood Town | 1 | 18 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 7,70 |
| 2024League Two | Fleetwood Town | 45 | 2.749 | 7 | 0 | Thẻ vàng: 5 | 6,67 |
| 2024EFL Trophy | Fleetwood Town | 3 | 226 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,77 |
| 2024League Cup | Fleetwood Town | 3 | 178 | — | 0 | Thẻ vàng: 1 | 6,53 |
| 2024FA Cup | Fleetwood Town | 1 | 18 | — | 0 | Thẻ vàng: 0 | 7,70 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Thông tin tiểu sử Mark Helm
Mark Helm mang áo số 10 của Fleetwood Town và chơi ở vị trí cầu thủ. Theo dữ liệu, anh là cầu thủ quốc tịch Anh. Ngày sinh trong hồ sơ là 21/10/2001 — năm nay 25 tuổi.
- Ngày sinh
- 21/10/2001 (25 tuổi)
- Quốc tịch
- Anh
- Chiều cao
- 173 cm
- Số áo
- 10
- CLB hiện tại
- Fleetwood Town
Chặng đường sự nghiệp Mark Helm
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Mark Helm là ngày 25/07/2024, khi anh từ Burton Albion chuyển tới Fleetwood Town — năm anh tròn 23 tuổi. Chặng hiện tại gắn với Fleetwood Town, và ở mùa 2026 tại League Two anh ra sân 9 trận và ghi 1 bàn. Hồ sơ hiện tại ở Fleetwood Town ghi anh mang áo số 10.
Mark Helm chuyển nhượng qua những CLB nào?
Theo hồ sơ chuyển nhượng, Mark Helm rời Burton Albion để tới Fleetwood Town (25/07/2024).
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 25/7/2024 | Burton Albion | Fleetwood Town | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Sự nghiệp Mark Helm theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Fleetwood Town | 2024 – 2026 | 119 | 7.976 | 20 | 9 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Mark Helm
- Mark Helm bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Mark Helm 25 tuổi (sinh ngày 21/10/2001), cao 173 cm.
- Thành tích ghi bàn của Mark Helm mùa 2026 ra sao?
- Ở mùa 2026 tại League Two, Mark Helm ghi 1 bàn sau 9 trận.
- Mark Helm đang khoác áo đội bóng nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Mark Helm đang thuộc biên chế Fleetwood Town, mang áo số 10.
Cập nhật lần cuối: 00:34 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.