Louis Bostyn — cầu thủ, Zulte Waregem

Louis Bostyn

Logo Zulte WaregemZulte Waregem

Louis Bostyn — Zulte Waregem

Số liệu mùa 2026/27 của Louis Bostyn

Mùa 2026/27 tại Jupiler Pro League, Louis Bostyn góp mặt 7 trận trong màu áo Zulte Waregem. Điểm số trung bình mỗi trận là 7,37. Trung bình anh thi đấu 84 phút mỗi trận ở mùa này.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2025Jupiler Pro LeagueZulte Waregem0—00Thẻ vàng: 0—
2024CupZulte Waregem341.080——Thẻ vàng: 06,68
2024Challenger Pro LeagueZulte Waregem000—Thẻ vàng: 0—

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Louis Bostyn là ai?

Cao 195 cm, Louis Bostyn là cầu thủ người Bỉ của Zulte Waregem. Số đo ghi nhận: cao 195 cm, nặng 86 kg. Ở Zulte Waregem, anh khoác áo số 1.

Ngày sinh
4/10/1993 (33 tuổi)
Quốc tịch
Bỉ
Chiều cao
195 cm
Cân nặng
86 kg
Số áo
1
CLB hiện tại
Zulte Waregem

CLB hiện tại của Louis Bostyn

Tại Zulte Waregem, Louis Bostyn mang áo số 1. Ngày chuyển đến Zulte Waregem trong hồ sơ là 01/07/2014. Giải đấu được ghi nhận cho CLB hiện tại là Jupiler Pro League.

Câu lạc bộ
Zulte Waregem
Số áo
1
Gia nhập
01/07/2014

Câu chuyện sự nghiệp Louis Bostyn

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Louis Bostyn là ngày 01/07/2014, khi anh chuyển từ Roeselare sang Zulte Waregem — năm anh tròn 21 tuổi. Chặng hiện tại gắn với Zulte Waregem, và ở mùa 2026/27 tại Jupiler Pro League anh ra sân 7 trận. Hồ sơ hiện tại ở Zulte Waregem ghi anh mang áo số 1.

Louis Bostyn từng chuyển tới đâu?

Dữ liệu chuyển nhượng của Louis Bostyn gồm 1 lượt di chuyển được ghi nhận.

NgàyTừĐếnPhí
1/7/2014RoeselareZulte WaregemKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 17/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Sự nghiệp Louis Bostyn theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Zulte Waregem2024 – 2026/27411.66500

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Louis Bostyn

Louis Bostyn có bao nhiêu bàn thắng mùa 2026/27?
Louis Bostyn ra sân 7 trận mùa 2026/27 tại Jupiler Pro League và ghi 0 bàn.
Louis Bostyn đang khoác áo đội bóng nào?
Zulte Waregem là CLB hiện tại của Louis Bostyn, mang áo số 1.
Louis Bostyn bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Louis Bostyn 33 tuổi (sinh ngày 04/10/1993), cao 195 cm.

Cập nhật lần cuối: 03:39 · 18/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.