
Liu Yixin
Liu Yixin thi đấu ra sao mùa 2026?
14 trận mùa 2026 tại Super League mang về cho Liu Yixin 0 bàn sau 526 phút. So với mùa 2025 (0 bàn sau 21 trận), anh bằng đúng số bàn. Mùa này anh bị phạt 1 thẻ vàng.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026Mùa nàySuper League | Henan Jianye | 14 | 526 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 1 | 6,66 |
| 2025FA Cup | Henan Jianye | 28 | 545 | — | — | Thẻ vàng: 1 | 6,58 |
| 2025Super League | Henan Jianye | 21 | 1.230 | 0 | 1 | Thẻ vàng: 4 | 6,77 |
| 2024FA Cup | Henan Jianye | 28 | 545 | — | — | Thẻ vàng: 1 | 6,58 |
| 2024Super League | Henan Jianye | 18 | 1.089 | — | 2 | Thẻ vàng: 1 | 6,87 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Lịch sử chuyển nhượng Liu Yixin
Dữ liệu chuyển nhượng của Liu Yixin gồm 1 lượt di chuyển được ghi nhận.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 27/5/2022 | Chongqing Lifan | Henan Jianye | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Tiểu sử Liu Yixin
- Ngày sinh
- 27/5/2001 (25 tuổi)
- Quốc tịch
- Trung Quốc
- Chiều cao
- 180 cm
- Cân nặng
- 75 kg
- Số áo
- 27
- CLB hiện tại
- Henan Jianye
Liu Yixin đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Câu lạc bộ
- Henan Jianye
- Số áo
- 27
- Gia nhập
- 27/05/2022
Sự nghiệp Liu Yixin theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Henan Jianye | 2024 – 2026 | 109 | 3.935 | 0 | 3 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Liu Yixin
- Liu Yixin bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Liu Yixin 25 tuổi (sinh ngày 27/05/2001), cao 180 cm.
- Liu Yixin có bao nhiêu bàn thắng mùa 2026?
- Ở mùa 2026 tại Super League, Liu Yixin ghi 0 bàn sau 14 trận.
Cập nhật lần cuối: 01:16 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.