
Liel Zana
Liel Zana thuộc biên chế CLB nào?
Liel Zana thi đấu cho Hapoel Kfar Shalem tại Liga Leumit theo dữ liệu mùa gần nhất. Trong đội, anh nhận áo số 8.
- Câu lạc bộ
- Hapoel Kfar Shalem
- Số áo
- 8
Liel Zana thi đấu ra sao mùa 2025?
Sau 1 trận mùa 2025 tại Liga Leumit, Liel Zana đóng góp 1 bàn.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Bàn | Kiến tạo | Thẻ |
|---|---|---|---|---|---|
| 2025Mùa nàyLiga Leumit | Hapoel Kfar Shalem | 1 | 1 | 0 | Thẻ vàng: 0 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Tiểu sử và thông tin cá nhân Liel Zana
Liel Zana mang áo số 8 của Hapoel Kfar Shalem và chơi ở vị trí cầu thủ. Theo dữ liệu, anh là cầu thủ quốc tịch Israel. Liel Zana chào đời 21/08/2000 và nay 26 tuổi.
- Ngày sinh
- 21/8/2000 (26 tuổi)
- Quốc tịch
- Israel
- Số áo
- 8
- CLB hiện tại
- Hapoel Kfar Shalem
Sự nghiệp Liel Zana theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|
| Hapoel Kfar Shalem | 2025 | 1 | 1 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Liel Zana
- Thành tích ghi bàn của Liel Zana mùa 2025 ra sao?
- Ở mùa 2025 tại Liga Leumit, Liel Zana ghi 1 bàn sau 1 trận.
- Liel Zana hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Hapoel Kfar Shalem là CLB hiện tại của Liel Zana, mang áo số 8.
- Liel Zana bao nhiêu tuổi?
- Liel Zana 26 tuổi (sinh ngày 21/08/2000).
Cập nhật lần cuối: 01:01 · 20/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.