
Levi Hansas
Câu lạc bộ và hợp đồng của Levi Hansas
Tại Vasteras SK FK, Levi Hansas mang áo số 26. Dữ liệu mùa gần nhất xếp CLB này ở Allsvenskan.
- Câu lạc bộ
- Vasteras SK FK
- Số áo
- 26
Chỉ số mùa 2026 của Levi Hansas
Sau 1 trận mùa 2026 tại Allsvenskan, Levi Hansas đóng góp 0 bàn. Mỗi trận anh có trung bình 1 phút trên sân. Anh được chấm trung bình 0,00 điểm mỗi trận.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026Mùa nàyAllsvenskan | Vasteras SK FK | 1 | 1 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Hồ sơ cầu thủ Levi Hansas
Levi Hansas mang áo số 26 của Vasteras SK FK và chơi ở vị trí cầu thủ.
- Số áo
- 26
- CLB hiện tại
- Vasteras SK FK
Sự nghiệp Levi Hansas theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Vasteras SK FK | 2026 | 1 | 1 | 0 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Levi Hansas
- Levi Hansas hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Levi Hansas hiện khoác áo Vasteras SK FK, mang áo số 26.
- Thành tích ghi bàn của Levi Hansas mùa 2026 ra sao?
- Dữ liệu mùa 2026 tại Allsvenskan ghi nhận Levi Hansas có 0 bàn qua 1 trận.
Cập nhật lần cuối: 01:58 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.