
Lee Ju-Hyun
Chuyển nhượng và giá trị của Lee Ju-Hyun
Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Lee Ju-Hyun là từ Bucheon FC 1995 sang Jeonbuk Motors ngày 15/01/2026, phí không được công bố. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ Gimcheon Sangmu FC sang Bucheon FC 1995 ngày 28/10/2025, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 15/1/2026 | Bucheon FC 1995 | Jeonbuk Motors | Không công bố |
| 28/10/2025 | Gimcheon Sangmu FC | Bucheon FC 1995 | Không công bố |
| 29/4/2024 | Bucheon FC 1995 | Gimcheon Sangmu FC | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện sự nghiệp Lee Ju-Hyun qua từng mùa
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Lee Ju-Hyun là ngày 29/04/2024, khi anh chuyển từ Bucheon FC 1995 sang Gimcheon Sangmu FC — năm anh tròn 26 tuổi. Anh đến Jeonbuk Motors ngày 15/01/2026 từ Bucheon FC 1995. Dữ liệu mùa 2026 tại K League 1 ghi nhận anh có 1 lần ra sân. Trong đội hình Jeonbuk Motors, anh khoác áo số 1.
Lee Ju-Hyun thuộc biên chế CLB nào?
Lee Ju-Hyun thi đấu cho Jeonbuk Motors tại K League 1 theo dữ liệu mùa gần nhất. Trong đội, anh nhận áo số 1.
- Câu lạc bộ
- Jeonbuk Motors
- Số áo
- 1
- Gia nhập
- 15/01/2026
Lee Ju-Hyun là ai?
Sinh ngày 06/12/1998, Lee Ju-Hyun là cầu thủ và hiện thuộc Jeonbuk Motors. Ở Jeonbuk Motors, anh khoác áo số 1.
- Ngày sinh
- 6/12/1998 (27 tuổi)
- Quốc tịch
- Hàn Quốc
- Số áo
- 1
- CLB hiện tại
- Jeonbuk Motors
Thống kê thi đấu mùa 2026 — Lee Ju-Hyun
Sau 1 trận mùa 2026 tại K League 1, Lee Ju-Hyun đóng góp 0 bàn. Điểm số trung bình mỗi trận là 0,00.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2026Mùa nàyK League 1 | Jeonbuk Motors | 1 | 0 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 |
| 2026/27AFC Champions League Elite | Jeonbuk Motors | 0 | 0 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Sự nghiệp Lee Ju-Hyun theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Jeonbuk Motors | 2026 – 2026/27 | 1 | 0 | 0 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Lee Ju-Hyun
- Lee Ju-Hyun đang khoác áo đội bóng nào?
- Jeonbuk Motors là CLB hiện tại của Lee Ju-Hyun, mang áo số 1.
- Lee Ju-Hyun bao nhiêu tuổi?
- Hồ sơ ghi nhận Lee Ju-Hyun 27 tuổi (sinh ngày 06/12/1998).
- Lee Ju-Hyun ghi bao nhiêu bàn mùa 2026?
- Dữ liệu mùa 2026 tại K League 1 ghi nhận Lee Ju-Hyun có 0 bàn qua 1 trận.
Cập nhật lần cuối: 00:56 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.