Kuba Rękawek — cầu thủ, Concordia Elbląg

Kuba Rękawek

Logo Concordia ElblągConcordia Elbląg

Kuba Rękawek — Concordia Elbląg

Hồ sơ cầu thủ Kuba Rękawek

Kuba Rękawek là người Ba Lan 23 tuổi, hiện khoác áo Concordia Elbląg. Kuba Rękawek sinh ngày 01/09/2003, hiện 23 tuổi.

Ngày sinh
1/9/2003 (23 tuổi)
Quốc tịch
Ba Lan
CLB hiện tại
Concordia Elbląg

Kuba Rękawek thuộc biên chế CLB nào?

Ở tuổi 23, Kuba Rękawek là cầu thủ trong danh sách đăng ký của Concordia Elbląg.

Câu lạc bộ
Concordia Elbląg

Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.

Câu hỏi thường gặp về Kuba Rękawek

Kuba Rękawek bao nhiêu tuổi?
Kuba Rękawek 23 tuổi (sinh ngày 01/09/2003).
Kuba Rękawek mang quốc tịch nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Kuba Rękawek mang quốc tịch Ba Lan.
Kuba Rękawek hiện thuộc biên chế CLB nào?
Concordia Elbląg là CLB hiện tại của Kuba Rękawek.

Cập nhật lần cuối: 01:12 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.