Krzysztof Niburski — cầu thủ, Concordia Elbląg

Krzysztof Niburski

Logo Concordia ElblągConcordia Elbląg

Krzysztof Niburski — Concordia Elbląg

Krzysztof Niburski: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch

Krzysztof Niburski là người Ba Lan 29 tuổi, hiện khoác áo Concordia Elbląg. Hồ sơ ghi Krzysztof Niburski chào đời ngày 04/03/1997, tức 29 tuổi. Số đo ghi nhận: cao 193 cm, nặng 75 kg.

Ngày sinh
4/3/1997 (29 tuổi)
Quốc tịch
Ba Lan
Chiều cao
193 cm
Cân nặng
75 kg
CLB hiện tại
Concordia Elbląg

Câu lạc bộ và hợp đồng của Krzysztof Niburski

Ở tuổi 29, Krzysztof Niburski là cầu thủ trong danh sách đăng ký của Concordia Elbląg.

Câu lạc bộ
Concordia Elbląg

Lịch sử chuyển nhượng Krzysztof Niburski

Dữ liệu chuyển nhượng của Krzysztof Niburski gồm 1 lượt di chuyển được ghi nhận.

NgàyTừĐếnPhí
22/7/2016Concordia ElblągOlimpia ElblągKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Krzysztof Niburski

Krzysztof Niburski đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Theo dữ liệu hồ sơ, Krzysztof Niburski đang thuộc biên chế Concordia Elbląg.
Krzysztof Niburski bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Theo dữ liệu hồ sơ, Krzysztof Niburski 29 tuổi (sinh ngày 04/03/1997), cao 193 cm.
Krzysztof Niburski mang quốc tịch nào?
Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Krzysztof Niburski là Ba Lan.

Cập nhật lần cuối: 01:40 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.