
Kauan Bispo
Tiểu sử Kauan Bispo
Sinh ngày 25/08/2006, Kauan Bispo là cầu thủ và hiện thuộc Portuguesa Santista U20. Theo dữ liệu, anh là cầu thủ quốc tịch Brazil.
- Ngày sinh
- 25/8/2006 (20 tuổi)
- Quốc tịch
- Brazil
- CLB hiện tại
- Portuguesa Santista U20
Kauan Bispo thuộc biên chế CLB nào?
Kauan Bispo đang khoác áo Portuguesa Santista U20.
- Câu lạc bộ
- Portuguesa Santista U20
Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.
Câu hỏi thường gặp về Kauan Bispo
- Kauan Bispo bao nhiêu tuổi?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Kauan Bispo 20 tuổi (sinh ngày 25/08/2006).
- Quốc tịch của Kauan Bispo là gì?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Kauan Bispo mang quốc tịch Brazil.
- Kauan Bispo hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Portuguesa Santista U20 là CLB hiện tại của Kauan Bispo.
Cập nhật lần cuối: 01:44 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.