Jose Caicedo — cầu thủ, Aucas

Jose Caicedo

Logo AucasAucas

Jose Caicedo — Aucas

Jose Caicedo: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch

Sinh ngày 09/11/2007, Jose Caicedo là cầu thủ và hiện thuộc Aucas. Trong đội hình Aucas, anh mặc áo 38. Quốc tịch được ghi nhận của anh là Ecuador.

Ngày sinh
9/11/2007 (18 tuổi)
Quốc tịch
Ecuador
Số áo
38
CLB hiện tại
Aucas

CLB hiện tại của Jose Caicedo

Ở tuổi 18, Jose Caicedo là cầu thủ trong danh sách đăng ký của Aucas. Số áo hiện tại là 38. Dữ liệu mùa gần nhất xếp CLB này ở Liga Pro.

Câu lạc bộ
Aucas
Số áo
38

Số liệu mùa 2026 của Jose Caicedo

Sau 1 trận mùa 2026 tại Liga Pro, Jose Caicedo đóng góp 0 bàn. Trung bình anh thi đấu 13 phút mỗi trận ở mùa này. Dữ liệu chấm điểm từng trận cho anh trung bình 6,50.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Sự nghiệp Jose Caicedo theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Aucas202611300

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Jose Caicedo

Jose Caicedo đang khoác áo đội bóng nào?
Jose Caicedo hiện khoác áo Aucas, mang áo số 38.
Jose Caicedo bao nhiêu tuổi?
Jose Caicedo 18 tuổi (sinh ngày 09/11/2007).
Jose Caicedo ghi bao nhiêu bàn mùa 2026?
Ở mùa 2026 tại Liga Pro, Jose Caicedo ghi 0 bàn sau 1 trận.

Cập nhật lần cuối: 10:41 · 18/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.