
Jake Najdovski
Hồ sơ cầu thủ Jake Najdovski
Ở tuổi 21, Jake Najdovski đang là cầu thủ trong đội hình Adelaide United. Theo dữ liệu, anh là cầu thủ quốc tịch Úc. Jake Najdovski sinh ngày 14/03/2005, hiện 21 tuổi.
- Ngày sinh
- 14/3/2005 (21 tuổi)
- Quốc tịch
- Úc
- Số áo
- 18
- CLB hiện tại
- Adelaide United
Câu chuyện thi đấu của Jake Najdovski, từ CLB đầu tiên tới hiện tại
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Jake Najdovski là ngày 22/09/2025, khi anh chuyển từ Western United sang Adelaide United — năm anh bước sang tuổi 20. Giai đoạn đang diễn ra tại Adelaide United được ghi nhận ở mùa 2025 tại A-League, khi anh ra sân 2 trận. Tại Adelaide United, anh khoác áo số 18.
Jake Najdovski đang khoác áo đội nào?
Ở tuổi 21, Jake Najdovski là cầu thủ trong danh sách đăng ký của Adelaide United. Adelaide United hiện thi đấu tại A-League theo dữ liệu mùa gần nhất. Dữ liệu ghi nhận anh đến Adelaide United ngày 22/09/2025.
- Câu lạc bộ
- Adelaide United
- Số áo
- 18
- Gia nhập
- 22/09/2025
Jake Najdovski thi đấu ra sao mùa 2025?
Thống kê mùa 2025 tại A-League của Jake Najdovski: 2 trận, 0 bàn, 0 kiến tạo. Điểm trung bình theo dữ liệu chấm điểm từng trận là 6,50. Thời lượng trung bình mỗi trận là 11 phút.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025Mùa nàyA-League | Adelaide United | 2 | 22 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 | 6,50 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Jake Najdovski chuyển nhượng qua những CLB nào?
Lần chuyển nhượng gần nhất trong dữ liệu của Jake Najdovski là từ Western United sang Adelaide United ngày 22/09/2025, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 22/9/2025 | Western United | Adelaide United | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 15/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Sự nghiệp Jake Najdovski theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Adelaide United | 2025 | 2 | 22 | 0 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Jake Najdovski
- Jake Najdovski đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- Jake Najdovski hiện khoác áo Adelaide United, mang áo số 18.
- Jake Najdovski bao nhiêu tuổi?
- Jake Najdovski 21 tuổi (sinh ngày 14/03/2005).
- Jake Najdovski có bao nhiêu bàn thắng mùa 2025?
- Dữ liệu mùa 2025 tại A-League ghi nhận Jake Najdovski có 0 bàn qua 2 trận.
Cập nhật lần cuối: 01:21 · 16/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.