J. Montoya — Deportivo Pereira

J. Montoya đang khoác áo đội nào?

J. Montoya thi đấu cho Deportivo Pereira tại Primera A theo dữ liệu mùa gần nhất.

Câu lạc bộ
Deportivo Pereira
Số áo
26

Chỉ số mùa 2026 của J. Montoya

Ở mùa 2026 tại Primera A, J. Montoya ra sân 8 trận, ghi 0 bàn và 1 kiến tạo. Anh nhận 1 thẻ vàng trong mùa. Điểm trung bình theo dữ liệu chấm điểm từng trận là 4,73.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm
2025Primera ADeportivo Pereira416710Thẻ vàng: 07,10

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

J. Montoya: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch

J. Montoya mang áo số 26 của Deportivo Pereira và chơi ở vị trí cầu thủ.

Số áo
26
CLB hiện tại
Deportivo Pereira

Sự nghiệp J. Montoya theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Deportivo Pereira2025 – 20261240711

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về J. Montoya

J. Montoya đang khoác áo đội bóng nào?
J. Montoya hiện khoác áo Deportivo Pereira, mang áo số 26.
Thành tích ghi bàn của J. Montoya mùa 2026 ra sao?
Ở mùa 2026 tại Primera A, J. Montoya ghi 0 bàn sau 8 trận và có 1 kiến tạo.

Cập nhật lần cuối: 02:02 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.