Gabrielle Caschili — cầu thủ, Telstar

Gabrielle Caschili

Logo TelstarTelstar

Gabrielle Caschili — Telstar

Gabrielle Caschili từng chuyển tới đâu?

Dữ liệu chuyển nhượng của Gabrielle Caschili gồm 2 lượt di chuyển được ghi nhận. Trước đó, dữ liệu ghi nhận lượt chuyển từ PEC Zwolle sang Cambuur ngày 25/07/2023, phí không được công bố.

NgàyTừĐếnPhí
3/8/2026CambuurTelstarKhông công bố
25/7/2023PEC ZwolleCambuurKhông công bố

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Gabrielle Caschili: câu chuyện sự nghiệp từ dữ liệu từng mùa

Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Gabrielle Caschili là ngày 25/07/2023, khi anh chuyển từ PEC Zwolle sang Cambuur — năm anh tròn 20 tuổi. Giai đoạn đang diễn ra tại Telstar bắt đầu ngày 03/08/2026, khi anh đến từ Cambuur. Trong mùa 2026 tại Eredivisie, anh có 3 lần ra sân. Hồ sơ hiện tại ở Telstar ghi anh mang áo số 18.

Gabrielle Caschili đang chơi cho câu lạc bộ nào?

Gabrielle Caschili đã ra sân 3 trận cho Telstar ở mùa gần nhất trong dữ liệu. Ngày chuyển đến Telstar trong hồ sơ là 03/08/2026.

Câu lạc bộ
Telstar
Số áo
18
Gia nhập
03/08/2026

Tiểu sử Gabrielle Caschili

Gabrielle Caschili là 23 tuổi đang chơi cho Telstar. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 171 cm, nặng 72 kg.

Ngày sinh
14/7/2003 (23 tuổi)
Quốc tịch
Hà Lan
Chiều cao
171 cm
Cân nặng
72 kg
Số áo
18
CLB hiện tại
Telstar

Chỉ số mùa 2026 của Gabrielle Caschili

Mùa 2026 tại Eredivisie, Gabrielle Caschili góp mặt 3 trận trong màu áo Telstar. Điểm trung bình theo dữ liệu chấm điểm từng trận là 4,93.

Mùa · GiảiĐộiTrậnPhútBànKiến tạoThẻĐiểm

Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Sự nghiệp Gabrielle Caschili theo mùa

ĐộiMùaTrậnPhútBànKiến tạo
Telstar202639300

Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.

Câu hỏi thường gặp về Gabrielle Caschili

Gabrielle Caschili ghi bao nhiêu bàn mùa 2026?
Ở mùa 2026 tại Eredivisie, Gabrielle Caschili ghi 0 bàn sau 3 trận.
Gabrielle Caschili đang khoác áo đội bóng nào?
Telstar là CLB hiện tại của Gabrielle Caschili, mang áo số 18.
Gabrielle Caschili bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
Hồ sơ ghi nhận Gabrielle Caschili 23 tuổi (sinh ngày 14/07/2003), cao 171 cm.

Cập nhật lần cuối: 00:42 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.