
Ethan Flanagan
Hậu vệ ·
Winslow United
Ethan Flanagan thuộc biên chế CLB nào?
Ở tuổi 24, Ethan Flanagan là hậu vệ trong danh sách đăng ký của Winslow United.
- Câu lạc bộ
- Winslow United
Hồ sơ cầu thủ Ethan Flanagan
Ethan Flanagan thi đấu ở vị trí hậu vệ, là cầu thủ người Anh của Winslow United. Ethan Flanagan sinh ngày 18/11/2001, hiện 24 tuổi.
- Vị trí
- Hậu vệ
- Ngày sinh
- 18/11/2001 (24 tuổi)
- Quốc tịch
- Anh
- CLB hiện tại
- Winslow United
Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.
Câu hỏi thường gặp về Ethan Flanagan
- Ethan Flanagan đang khoác áo đội bóng nào?
- Winslow United là CLB hiện tại của Ethan Flanagan, chơi ở vị trí hậu vệ.
- Ethan Flanagan bao nhiêu tuổi?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Ethan Flanagan 24 tuổi (sinh ngày 18/11/2001).
- Quốc tịch của Ethan Flanagan là gì?
- Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Ethan Flanagan là Anh.
Cập nhật lần cuối: 23:24 · 17/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.