
De Miguel
Câu lạc bộ và hợp đồng của De Miguel
Thống kê thi đấu mùa 2025 — De Miguel
Sau 1 trận mùa 2025 tại Copa del Rey, De Miguel đóng góp 0 bàn. Trung bình anh thi đấu 14 phút mỗi trận ở mùa này.
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo | Thẻ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 2025Mùa nàyCopa del Rey | Tenerife | 1 | 14 | 0 | 0 | Thẻ vàng: 0 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
De Miguel: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch
De Miguel là người Tây Ban Nha 30 tuổi, hiện khoác áo Tenerife. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 188 cm, nặng 82 kg. Trong đội hình Tenerife, anh mặc áo 9.
- Ngày sinh
- 21/9/1996 (30 tuổi)
- Quốc tịch
- Tây Ban Nha
- Chiều cao
- 188 cm
- Cân nặng
- 82 kg
- Số áo
- 9
- CLB hiện tại
- Tenerife
Chặng đường sự nghiệp De Miguel
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của De Miguel là ngày 24/01/2019, khi anh rời Fuenlabrada sang Unión Adarve theo dạng cho mượn — năm anh tròn 23 tuổi. Chặng hiện tại gắn với Tenerife, nơi anh đến ngày 08/07/2025 từ Castellón. Ở mùa 2025 tại Copa del Rey, anh có 1 lần ra sân. Tại Tenerife, anh mang áo số 9.
De Miguel từng chuyển tới đâu?
Theo hồ sơ chuyển nhượng, De Miguel rời Castellón để tới Tenerife (08/07/2025). Hồ sơ ghi nhận tất cả 6 lượt di chuyển.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 8/7/2025 | Castellón | Tenerife | Không công bố |
| 1/2/2023 | Unionistas de Salamanca | Castellón | Không công bố |
| 3/7/2021 | Navalcarnero | Unionistas de Salamanca | Không công bố |
| 2/7/2019 | Fuenlabrada | Navalcarnero | Không công bố |
| 1/7/2019 | Unión Adarve | Fuenlabrada | Trở lại sau cho mượn |
| 24/1/2019 | Fuenlabrada | Unión Adarve | Cho mượn |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Sự nghiệp De Miguel theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|
| Tenerife | 2025 | 1 | 14 | 0 | 0 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về De Miguel
- Thành tích ghi bàn của De Miguel mùa 2025 ra sao?
- De Miguel ra sân 1 trận mùa 2025 tại Copa del Rey và ghi 0 bàn.
- De Miguel hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, De Miguel đang thuộc biên chế Tenerife, mang áo số 9.
- De Miguel bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Theo dữ liệu hồ sơ, De Miguel 30 tuổi (sinh ngày 21/09/1996), cao 188 cm.
Cập nhật lần cuối: 00:26 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.