
Daniel Torices
Tiền vệ trung tâm ·
UE Sant Andreu
Chặng đường sự nghiệp Daniel Torices
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Daniel Torices là ngày 30/08/2022, khi anh rời Valencia U19 sang UD Alzira dưới dạng chuyển nhượng tự do — năm anh bước sang tuổi 19. Ở UD Alzira, dữ liệu ghi cho anh 1 trận nằm trong danh sách thi đấu trên mọi giải đấu. Toàn bộ số liệu đó thuộc mùa 22/23.
Đỉnh số liệu của hồ sơ rơi vào mùa 24/25 tại Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha trong màu áo UE Sant Andreu, khi anh có 1 kiến tạo. Mùa ấy là năm anh tròn 21 tuổi. Tính trên 3 câu lạc bộ, dữ liệu cấp CLB ghi cho anh 1 kiến tạo. Cùng quãng đó là 6 trận nằm trong danh sách thi đấu. Chặng gần nhất trong hồ sơ của anh là UE Sant Andreu. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 1 kiến tạo sau 4 lần có tên trong danh sách thi đấu cho UE Sant Andreu. Hồ sơ hiện tại ở UE Sant Andreu ghi anh mang áo số 12 và có hợp đồng tới 30/06/2027.
Sự nghiệp thi đấu của Daniel Torices qua các mùa
Các đội Daniel Torices từng khoác áo theo dữ liệu gồm UD Alzira, S.C.R. Peña Deportiva, UE Sant Andreu. 67% số lần có tên trong danh sách thi đấu thuộc về quãng ở UE Sant Andreu. Hồ sơ trải qua 3 đội bóng.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo | Điểm |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| UD Alzira | 22/23 | Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| S.C.R. Peña Deportiva | 23/24 | Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha | 1 | 0 | 0 | 0 | — |
| UE Sant Andreu | 24/25 | Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha | 2 | 161 | 0 | 1 | 6,60 |
| UE Sant Andreu | 25/26 | Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha | 2 | 170 | 0 | 0 | 6,90 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Daniel Torices là ai?
Daniel Torices mang áo số 12 của UE Sant Andreu và chơi ở vị trí tiền vệ. Theo dữ liệu hồ sơ, anh cao 190 cm. Hồ sơ ghi chân thuận: phải.
- Vị trí
- Tiền vệ trung tâm
- Ngày sinh
- 1/10/2003 (23 tuổi)
- Quốc tịch
- Tây Ban Nha
- Chiều cao
- 190 cm
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 12
- CLB hiện tại
- UE Sant Andreu
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)
Daniel Torices thuộc biên chế CLB nào?
Daniel Torices đang khoác áo UE Sant Andreu ở vị trí tiền vệ. Bản hợp đồng đang có hiệu lực tới 30/06/2027. Trong đội, anh nhận áo số 12.
- Câu lạc bộ
- UE Sant Andreu
- Số áo
- 12
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị chuyển nhượng
- ≈ 0,2 triệu EUR (ước tính)
Daniel Torices từng chuyển tới đâu?
Giá trị chuyển nhượng của Daniel Torices được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 190 nghìn EUR khi đang ở UE Sant Andreu (ước tính, không phải giá giao dịch). Tổng cộng có 4 lượt chuyển nhượng trong hồ sơ.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 1/7/2018 | — | — | Không công bố |
| 30/8/2022 | Valencia U19 | UD Alzira | Tự do |
| 25/1/2023 | UD Alzira | Girona B | Tự do |
| 30/8/2023 | Girona B | S.C.R. Peña Deportiva | Tự do |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 21/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu hỏi thường gặp về Daniel Torices
- Daniel Torices đang khoác áo đội bóng nào?
- Daniel Torices hiện khoác áo UE Sant Andreu, mang áo số 12 và chơi ở vị trí tiền vệ.
- Daniel Torices bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Daniel Torices 23 tuổi (sinh ngày 01/10/2003), cao 190 cm.
- Quốc tịch của Daniel Torices là gì?
- Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Daniel Torices là Tây Ban Nha.
Cập nhật lần cuối: 11:54 · 21/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.