Daniel  Dos Reis Severino — cầu thủ, Grêmio Catanduvense

Daniel Dos Reis Severino

Logo Grêmio CatanduvenseGrêmio Catanduvense

Daniel  Dos Reis Severino — Grêmio Catanduvense

Daniel Dos Reis Severino là ai?

Sinh ngày 28/02/1996, Daniel Dos Reis Severino là cầu thủ và hiện thuộc Grêmio Catanduvense. Theo dữ liệu, anh là cầu thủ quốc tịch Brazil.

Ngày sinh
28/2/1996 (30 tuổi)
Quốc tịch
Brazil
CLB hiện tại
Grêmio Catanduvense

Câu lạc bộ và hợp đồng của Daniel Dos Reis Severino

Ở tuổi 30, Daniel Dos Reis Severino là cầu thủ trong danh sách đăng ký của Grêmio Catanduvense.

Câu lạc bộ
Grêmio Catanduvense

Chưa có dữ liệu thống kê cho cầu thủ này.

Câu hỏi thường gặp về Daniel Dos Reis Severino

Daniel Dos Reis Severino đang chơi cho câu lạc bộ nào?
Grêmio Catanduvense là CLB hiện tại của Daniel Dos Reis Severino.
Daniel Dos Reis Severino bao nhiêu tuổi?
Daniel Dos Reis Severino 30 tuổi (sinh ngày 28/02/1996).
Quốc tịch của Daniel Dos Reis Severino là gì?
Hồ sơ ghi nhận quốc tịch của Daniel Dos Reis Severino là Brazil.

Cập nhật lần cuối: 00:58 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.