
Dani Ojeda
Hậu vệ ·
CD Laredo
Lịch sử chuyển nhượng Dani Ojeda
Giá trị chuyển nhượng của Dani Ojeda được nhà cung cấp dữ liệu ước tính khoảng 49 nghìn EUR khi đang ở CD Laredo (ước tính, không phải giá giao dịch). Lượt liền trước trong hồ sơ: Las Palmas U19 sang Las Palmas C ngày 01/07/2020, phí không được công bố.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 23/7/2026 | UP Langreo | CD Laredo | Trở lại sau cho mượn |
| 1/7/2020 | Las Palmas U19 | Las Palmas C | Không công bố |
| 1/7/2021 | Las Palmas C | Las Palmas Atlético | Không công bố |
| 30/7/2021 | Las Palmas Atlético | UD Tamaraceite | Không công bố |
| 30/6/2022 | UD Tamaraceite | Las Palmas Atlético | Không công bố |
| 30/1/2023 | Las Palmas Atlético | CD Laredo | Không công bố |
| 30/6/2023 | CD Laredo | Las Palmas Atlético | Không công bố |
| 27/7/2024 | Las Palmas Atlético | CD Laredo | Tự do |
| 15/7/2025 | CD Laredo | UP Langreo | Cho mượn |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 23/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Câu chuyện sự nghiệp Dani Ojeda
Ở chặng gần nhất trong dữ liệu, Dani Ojeda thuộc biên chế CD Laredo, và hồ sơ còn có số liệu của anh ở 1 câu lạc bộ khác. Ngày 23/07/2026, anh trở lại CD Laredo sau kỳ cho mượn ở UP Langreo — chặng gần nhất trong hồ sơ. Tính mọi giải trong dữ liệu, anh có 1 lần có tên trong danh sách thi đấu cho CD Laredo. Hồ sơ hiện tại ở CD Laredo ghi anh khoác áo số 15 và có hợp đồng được ghi nhận đến 30/06/2027.
Hồ sơ chuyển nhượng mở đầu bằng ngày 01/07/2020, lúc anh từ Las Palmas U19 chuyển tới Las Palmas C, năm anh bước sang tuổi 19. Hàng số liệu theo mùa đầu tiên thuộc về CD Laredo tại Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha ở mùa 24/25, năm anh tròn 23 tuổi. Trong mùa ấy anh có tên trong danh sách thi đấu 1 lần. Anh cập bến UP Langreo ngày 15/07/2025 từ CD Laredo theo dạng cho mượn. Cộng mọi giải, anh có 1 lần có tên trong danh sách thi đấu tại đây. Cộng mọi giải cấp câu lạc bộ, anh có 2 trận nằm trong danh sách thi đấu qua 2 đội bóng. Xét số lần có tên trong danh sách thi đấu, mùa dày nhất là 24/25 tại Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha ở CD Laredo, với 1 lần, năm anh bước sang tuổi 23.
Dani Ojeda đang khoác áo đội nào?
Tiểu sử Dani Ojeda
Dani Ojeda là hậu vệ mang quốc tịch Tây Ban Nha và đang thuộc biên chế CD Laredo. Dani Ojeda sinh ngày 21/09/2001, hiện 25 tuổi.
- Vị trí
- Hậu vệ
- Ngày sinh
- 21/9/2001 (25 tuổi)
- Quốc tịch
- Tây Ban Nha
- Chân thuận
- Phải
- Số áo
- 15
- CLB hiện tại
- CD Laredo
- Hợp đồng đến
- 30/6/2027
- Giá trị ước tính
- ≈ 0,0 triệu EUR (ước tính)
Hành trình sự nghiệp của Dani Ojeda
Dữ liệu sự nghiệp ghi nhận Dani Ojeda có tên trong danh sách thi đấu 2 lần cho 2 đội bóng. Dấu mốc xa nhất trong hồ sơ là mùa 24/25 ở CD Laredo.
| Câu lạc bộ | Mùa | Giải | Có tên | Phút | Bàn | Kiến tạo |
|---|---|---|---|---|---|---|
| CD Laredo | 24/25 | Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha | 1 | 90 | 0 | 0 |
| UP Langreo | 25/26 | Cúp Nhà Vua Tây Ban Nha | 1 | 0 | 0 | 0 |
"Có tên": số trận có tên trong danh sách thi đấu ở mọi giải, gồm cả lần ngồi dự bị không vào sân.
Câu hỏi thường gặp về Dani Ojeda
- Dani Ojeda bao nhiêu tuổi?
- Dani Ojeda 25 tuổi (sinh ngày 21/09/2001).
- Dani Ojeda mang quốc tịch nào?
- Theo dữ liệu hồ sơ, Dani Ojeda mang quốc tịch Tây Ban Nha.
- Dani Ojeda hiện thuộc biên chế CLB nào?
- Dani Ojeda hiện khoác áo CD Laredo, mang áo số 15 và chơi ở vị trí hậu vệ.
Cập nhật lần cuối: 11:54 · 23/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.