Christopher Matthews — cầu thủ

Christopher Matthews

Christopher Matthews

Christopher Matthews là ai?

Sinh ngày 06/08/2001, Christopher Matthews là cầu thủ. Hồ sơ ghi anh mang quốc tịch Jamaica.

Ngày sinh
6/8/2001 (25 tuổi)
Quốc tịch
Jamaica
Số áo
45

Lịch sử chuyển nhượng Christopher Matthews

Dữ liệu chuyển nhượng của Christopher Matthews gồm 1 lượt di chuyển được ghi nhận.

NgàyTừĐếnPhí
27/1/2024Tivoli GardensWaterhouseTự do

Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.

Câu hỏi thường gặp về Christopher Matthews

Christopher Matthews bao nhiêu tuổi?
Hồ sơ ghi nhận Christopher Matthews 25 tuổi (sinh ngày 06/08/2001).
Quốc tịch của Christopher Matthews là gì?
Theo dữ liệu hồ sơ, Christopher Matthews mang quốc tịch Jamaica.

Cập nhật lần cuối: 01:24 · 15/10/2026 (giờ VN)

Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.

Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.