
Alfredo Martinez
Alfredo Martinez đang khoác áo đội nào?
Ở tuổi 20, Alfredo Martinez là cầu thủ trong danh sách đăng ký của 12 de Junio VH. Dữ liệu ghi nhận anh đến 12 de Junio VH ngày 04/07/2025.
- Câu lạc bộ
- 12 de Junio VH
- Số áo
- 28
- Gia nhập
- 04/07/2025
Alfredo Martinez: tiểu sử, chiều cao, quốc tịch
Alfredo Martinez là người Paraguay 20 tuổi, hiện khoác áo 12 de Junio VH. Dữ liệu thể hình cho biết anh cao 177 cm, nặng 75 kg. Ở 12 de Junio VH, anh khoác áo số 28.
- Ngày sinh
- 12/4/2006 (20 tuổi)
- Quốc tịch
- Paraguay
- Chiều cao
- 177 cm
- Cân nặng
- 75 kg
- Số áo
- 28
- CLB hiện tại
- 12 de Junio VH
Câu chuyện thi đấu của Alfredo Martinez, từ CLB đầu tiên tới hiện tại
Mốc sớm nhất trong hồ sơ chuyển nhượng của Alfredo Martinez là ngày 04/07/2025, khi anh chuyển từ Nacional Asuncion sang 12 de Junio VH — năm anh tròn 19 tuổi. Dữ liệu xếp anh trong biên chế 12 de Junio VH ở chặng gần nhất. Hồ sơ hiện tại ở 12 de Junio VH ghi anh khoác áo số 28.
Lịch sử chuyển nhượng Alfredo Martinez
Dữ liệu chuyển nhượng của Alfredo Martinez gồm 1 lượt di chuyển được ghi nhận.
| Ngày | Từ | Đến | Phí |
|---|---|---|---|
| 4/7/2025 | Nacional Asuncion | 12 de Junio VH | Không công bố |
Nguồn: dữ liệu chuyển nhượng trong kho dữ liệu của 7Bong, cập nhật 14/10/2026. Phí ghi "Không công bố" khi bên cung cấp không công bố con số.
Thống kê Alfredo Martinez
| Mùa · Giải | Đội | Trận | Phút | Bàn | Thẻ |
|---|---|---|---|---|---|
| 2025Division Profesional - Apertura | Nacional Asuncion | 3 | 160 | 0 | Thẻ vàng: 0 |
| 2024Division Profesional - Apertura | Nacional Asuncion | 9 | 269 | 2 | Thẻ vàng: 0 |
Trận: số lần ra sân. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Sự nghiệp Alfredo Martinez theo mùa
| Đội | Mùa | Trận | Phút | Bàn |
|---|---|---|---|---|
| Nacional Asuncion | 2024 – 2025 | 12 | 429 | 2 |
Cộng mọi giải và mùa có trong dữ liệu, không phải toàn bộ sự nghiệp. Ô “—”: nguồn dữ liệu không ghi số.
Câu hỏi thường gặp về Alfredo Martinez
- Alfredo Martinez là người nước nào?
- Alfredo Martinez có quốc tịch Paraguay theo hồ sơ.
- Alfredo Martinez đang chơi cho câu lạc bộ nào?
- 12 de Junio VH là CLB hiện tại của Alfredo Martinez, mang áo số 28.
- Alfredo Martinez bao nhiêu tuổi và cao bao nhiêu?
- Hồ sơ ghi nhận Alfredo Martinez 20 tuổi (sinh ngày 12/04/2006), cao 177 cm.
Cập nhật lần cuối: 01:36 · 15/10/2026 (giờ VN)
Thông tin cầu thủ được đồng bộ theo thời gian thực từ nhà cung cấp dữ liệu thể thao quốc tế; tỷ số chính thức luôn thuộc về ban tổ chức giải đấu.
Biên tập bởi đội ngũ 7Bong theo chính sách biên tập công khai.